(1-5)
BARAFU WA MOYO 1

Ng'ombe wetu walikuwa wamenawiri
sana ukiwaangalia utatamani kuwala
nyama ...mbuzi kondoo na kuku woote
walikuwa ni babkubwa ...... kwa kifupi
tulikua na mifugo teeeele y kwetu
mifugo yenye afya safi ukiachilia mbali
mashamba kibao tuliyokuwa nayo

..... familia yetu ilikua pambe sana wakati
huo .......



Kwa muda mwingi Mimi ndo nilikua
mchungaji mkubwa wa mifugo
kwasababu kuu mbili ...Moja ni Kwamba
baba aliamua Mimi niwe kwakuwa
hakuwa akinipenda eti kisa Mimi ni
msichana hehe ajabu sana .....kwani
Kuna wakina baba kama Hawa mpka
Leo?? Mimi sijui lla kama Bado wapo
basi mbingu wataishia kuisikia kwenye
nyimbo za kwaya tu niamin

Mimi....... sababu ya pili ni kwakuwa
sikupelekwa shule kabisa eti kwa
sababu Mimi sikuwa mtoto wa baba
hehehe mnanichamganya wazazi ila
mtaniambia vzr Mimi ni mtoto
wanani........



Ooh sorry jamani nimesahau
kujitambulisha ni kwakuwa Nina hasira
sana hahaha#z.......... naitwa Mirry ni
hivo tu ukiniita Mirry inatosha ..... la
ukitaka kuita kwa urefu zaidi niite Mirry
Stewart.. Stewart si baba yangu ila
mtamjua mbele ninani....nadha tayar
mmenijua Sasa tuendelee na story



Kwa kipindichote Cha kuwepo

Kupata elimu hata kidogo Zaid ya mama
yangu alitumia Muda wale mchache
alipupata kumifundisha walau kuandika
jina langu tu....yes ...ni jina langu tu
Mirry ndo kitu nilichokipata kutoka kwa
mama......sljui kwann hakutaka nijue jina
la baba anywaly let it pass( yaache

yapite)



Nilikua nikisaidiana na mama
kumwagilia bustani ambayo ndo ilikua
Ikitupa pesa ya mboga na nguo za
sikukuu tulitunza sana Mimi na
mama...sikuwa pekeyangu nyumbani
nilikua na kaka zangu wawili sitaki
kuwataka hapa ila mjue tyu siwapendi
indeed though( ingawa) lazima muwepo



Kwa Kipindi chote hicho nilikuwa Binti
mdogo kiasi almost miaka 17 lkn
nilifanya kazi zaidi ya mama mkubwa
wa 40 yrs tayar nilikuwa Nishakuwa

Binti hivyo sikupenda ten kuendelea
kuwepo nyumbani ...Kila siku
nilimsisitiza mama kuhusu kunitaftia kazi
kwa rafiki yake ambaye alikua akiishi
mjini na alikuwa na mgahawa mkubwa
sana ...no siyo mgahawa ni hoteli kubwa
kabisa.....mama alifanya juu chini
mpaka nikapata nafasi ya kazi kwenye
hoteli lle....... mama mark ( rafiki yake
mama) alikuja mpaka kwetu kunichukua
lli nikaanze kazi hotelini kwake....it was
so pretty ( ilikua nzuri sana) nilifurahi
Sana tuliondoka zetu Hadi morogoro....



Mirry umekua Binti mkubwa sana
...Sikuwahi kukuona tangia ulipokuwa na
miaka mitatu tu ni kitambo sana...alaf ni
mrembo sana Mirry ....Mama mark
alikuwa na story sana's ......ikiflkka mjini
usije ukachachawa kule Kuna vijana wa
hovyo sana jitahidi uwe Binti mwema na
mzuri sana sawa Mirry ....mama mark
aliniambia nikakubali huku nikiwa na
halu teeeele kuujua mji wa morogoro
jinsi ulivyo.......



Tulifika JIONI kwenye saa kumi na Moja
hivi ....tulipitia pale hotelini .....hoteli ni
babkubwa sijui mnaelewa nikisema
babkumwa namaanisha ilikuwa ni
0h...... wahudumu wamevalia dare ya
dark blue na na white ni wazuri
kinonanoma Wakala kwa wadada they
were very smart( walikuwa poa sana).
Aaaash nikajiona bwege Sasa ....mmmh
unamaana mm nitakuja kufanya kazi
hapa na Hawa warembo ...nikajiuliza
...Ikn nitajifunza mm pia nitabadilika
...bas nikajijiou mwenyewe...nikiwa
kwenye mawazi hayo mama mark
alikuwa ameingia ndani baadae akatoka
na kuniamuru tuende nyumbani
nikapumzike zangu......



Tulipanda tax mpaka nyumbani kwake
alikuwa na nyumba nzuri sana kulikuwa
na mlinzi getini na pp is kule ndani
kulikuwa na mdada Rika langu ambae
alikuwa alimsaidia kazi za hapa na pale
hapohapo nyumbani........

Hello Hilda huyu ni Mirry tutakuwa nae
hapa nyumbani ni mwanangu sawa ee...
Mama mark alinitambuliaha kwa yule
Binti ....Mirry huyu ni Hilda ananisaidia
kazi za hapa nyumbani ...sawa mama
nilimjibu ...tulisalimiana na Hilda kisha
nikaondoka na mama mark kuelekea
chumbani.........



Nilipewa chumba changu nikaoga
nikapata msosi kisha nikalala tayar kwa
kujlamdaa kwenda kwenye mafunzo
kesho asububhi.....kutokana na uchovu
nilikuwa nao sikuweza kuchunguza kile
chumba vizuri .....aaaash ningejua
ningekichunguza kabla ....

Nilichelewa kuamka...niliamka saa tatu
asbh nilitoka sebuleni na kumkuta
Hilda akiwa anafanya
usafi......umeamkaje dada Mirry ...niko
poa sana za WWw ...ni nzuri dada......

Mama amesema ukiamka ujiandae
atamtuma tax aje akuchukue akupeleke
kazini kwake ....Hilda aliniambia



Oooh jmn kumbe ameshaondoka
....... nilimuuliza...ndio dada
...alinijibu....... sawa

Nilienda chumbani nikaoga safi nikavaa
gauni langu kisha nikaenda sebuleni
nikapata chai na Hilda akampigia mama
mark akaagiza tax ikaja kunichukua na
Kunipeleka kazini kwake.......

Nikifika kazini kwake na kupokelewa na
Kijana mmoja very smart yaan nikisema
smart najua mnakua wamama'ss'...yaan
alikua msafi na ananukia
mbaya......hello Mirry mambo yako...yule
kaka alijisalimia....... poa sana za ww
...nilimjibu



Nzuri sana ...naomba nikuchukue
nikupeleke ofisin kwa
boss...alinlambia.....sawa .....

Niliongozana na yule kaka bila hata
kKujua jina lake ....tulipanda ngazi kisha
tukakutana na lift tukapanda juuuu...khe
ushamba mzigo ...samahan naomba
uniahikilie naskia

KizunguzunguzZ ...nilimuambia yule
kaka baada ya lift kuanza kupanda juu
...hahahaha...alinishika mkono mpaka
tukafika ofisin kwa mama mark............
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Tulifika ofisin kwa mama mark ...yule
kaka aligonga mlango kisha ikasikika
sauti ya Ma mark kutuamuru kuingia
ndani....... karibuni....... yule kaka
alifungua mlango na kunisihi nianze
kuingia OMG ,,,,SO amazing hii nzuri
sana bwana mwanamke lazma
atangulie then mwanaume Afate&> big
up kwako Denis....oooh

"2 nimeshawatambulisha jina lake daah
...kinerehere changu tu ..hahahaha ..bas
anyway yule kaka anaitwa Denis....bas
tuendelee ...




ooh Denis Asante kwa kumleta mgeni
wangu .....mama mark aliongea

....... jukumu langu boss...Denis alimjibu
...... ni marangapi nakukataza kuniita
boss Denis kwann |lkn mbona
unani.......... ooh sorry anyway kaendelee
na kazi zako...mama mark aliongea lkn
baadae alikatisha maneno yake na
kumuamuru Denis aende akafanye kazi
zake...kwa wakat huo sikujali kwan akili
yangu ilikuwa kushangaa ofisi jinsi
ilivyokuwa imepambwa na
Kupendeza........ Denis alitoka na
kutuacha tukabaki wawili.....



Enheee Mirry unaonaje Hali ya hewa ya
hapa Moro kwetu ....ooh ni shwari sana
mama mark nimepapenda
sana...nilimjibu huku nikishangaa
shangaa

Pole na uchovu wa safari...Asante
mama nmeshapoa...bas mama mark
akafungua droo yake na kutoa karatasi
mbili kisha kuziweka mezani .....



Okay Sasa hapa ofisin kwangu Kuna
vitengo viwili tu ndo vinahitaji watu
...chakwanza ni food delivery (
kusambaza chakula kwa wateja) hapa
unaenda she. Y kuchukua chakula na
kumpelekea mteja aliyekuagiza....... na
chapili ni counter ( kutoa vinywaji kwa
wahudumu )hapa wahudumu wa
vinywaji wanakuja kwako unawahesabia
Kila mmoja anataka kinywaji Kipi na
unaandika na baadae wanakuja na pesa
wanakukabidhi wewe,sasa itabidi
uchague kimojawapo ambacho unaona
kabisa utafanya kwa uhuru bila shida

kabla hujachagua ngoja nikutajie malipo
ya kila kitengo....



Hawa watu wakusambaza chakula
kama akina Denis wao wanalipwa laki
mbili na nusu Kila mwezi kutokana n
kazi hii wameisomea na wanavyeti
....lkn counter malipo yake ni laki tatu hii
Haina kusomea lkn ina changamoto
ndogo ndogo tu ambazo unaweza
kuziepuka kama ukiamua mwenyewe
....bas wasomaji mama mark akaongea
pale kisha akaniamuru kuchagua
Kitengo kimoja .......



Hapohapo akili yangu ikahama
Ikanirudisha katavi kwetu ambako
mama yangu analima bustani lli
Kujipatia kakipato kadogo ....niliumia
nikapiga hesabu za kichwani
mojakwamoja nikipata lakitatu mwez
mmoja tu namtumia mama akidhi
mabhitaji yake...hahaha hakuna kama
mama ..fasta nikamjibu mama
mark...mama Mimi nataka counter
nitafanya Kwa moyo wote bila shida
..... WOW sawa mwanangu Sasa hgoja
nikupeleke pale ofisin kwa bint ambaye
yeye anataka kuacha kazi lkn anawiki
mbili tu kumaliza mwezi hivyo
atakuelekeza Kila kitu chakufanya..........



Bas tukaondoka na mama mark had
pale counter akaniacha pale .... hello
Mirry kribu alikuwa mdada mnene
kidogo mzuri balaa buluu mweupe pee
yeye alikua amevalia kigaun kifupi Cha
pink na raba Kali miguuni huku usowake
ukiwaka kwa vipodozi kabambe
hahahaha alikua mzuri sana.....Mimi ni
Rest niko hapa nitakuelekeza Kila kitu
aliniambia ...nilifurahi kuwa nae pale
Kwan alikuwa mchangamfu sana......
Bas alianza kunielekeza kitu kimoja
baada ya kingine Ikn tukiwa pale alikuja
Kijana mmoja mweusi mzuri....



aaaa subiri kwanza ngoja niwape mfano
....Kama ushawahi kuangalia nyimbo za
ambassador of Christ Kuna yule mkaka
mzuri ambae Kila mwanamke ambae ni

BN
An AR

raila wa Tanzania anampenda & &2
nadhan mshamjua yule aliyeimba
kwenye ule wimbo wa rangi au bendera
Kama sijakosea .....bas yule kaka
aliekuja alikua anafanana mno na yule
wa ambassador yaan utasema katolewa
copy ana kama asili ya kinyarwanda
mashaalah Mungu fundi&...bas
msiseme nishampenda akhu Wala



Bas alipofika tu pale Rest alitabasamu
na kumuita.....Brown vipi ....poa rest za
tangu Jana ,aliitikia ....nzuri sana mic
yuuu...mic you more Resty ,Brown
akamjibu mmmanh....... mbona kama
sijielewielewi jmni hahahaha ila
tuendelee tu mtajua mbele kitakachojiri

L, L]
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Bas Brown na rest wakasalimiana pale
wakaendelea na maongezi....... Leo
unakunywa nn ..rest akamuuliza...ah
Leo niko moodless kabisa sijiskii
kunywa chochote zaidi ya juisi
tu...brown alimjibu...okay bas rest
akanipa juice nimpelekee brown
,nikachukua glass na mrija nikaelekea
alipokaa brown........ nilifika nikafungua
lle juis na kumimina kwenye glass kisha
nikamkaribisha kwa kushuka chini
kidogo &2 nadhan mliotokea vijijin
mnajua hata kama unampa mtu kitu
lazma ushuke kidogo yaan lle kama
unapiga magoti ila unakua juu juu
hahahaha...........



waaaaao....... waao..waoo0o0......we mtoto
waaaaaao........ brown akakodoa macho
nadhan hakuamin alichokiona

ad....... kuona vile nikajua nmekosea bas
nikataka kukimbia ....akaniita njoo njoo
njoo ...nikarud huku moyo ukienda mbio
nikiwa nawaza tu hapa nitakua
nmekosea mafunzo ya kazi....... unaitwa
nani beibe ... brown
akaniuliza...mi..mi...Mirry nikamjibu kwa
Kigugumuzi......samahan kaka kama
nimekosea kufanya vile, si nikajitetea

Kukwepa aibu*® .. hehehe...



Nononono Mirry hujakosea chochote
unaishi wapi.....akaniuliza tena ...kwa
mama..kabla sijamaliza kumjibu ....Mirry
embu njoo...tayari rest alishaniita

..... nikaondoka chap kurudi pale
counter.....

Alikua anakuuliza nn brown ...rest
aliniuliza akiwa amekunja sura
Kidogo...hapana dada alikuwa anauliza
Kama Mimi ni mfanyakazi hapa hajawahi
Kiniona .....nikkamdanganya

rest........ embu mgoja kwanza mpenzi
msomaji kumbuka waongo wote
hawaendi mbinguni ....nadhan hata
wewe unaesoma hii story unajua Hilo
...... hahaha




Usiweke mazoea nae sawa anamtu
wake yule tena mzuri sana Zaid ya sana
...rest alinilambia huku kanikazia macho
...sawa dada ...... okay akimaliza kunywa
usiende kutoa lle glass nitaenda Mimi
...Sawa dada nikamjibu

Bas tukaendelea na kazi pale .....

Brown alipomaliza kunywa juice yake
aliacha pesa pale mezani na kuondoka
zake hakuaga mtu. Hata sisi
hatukumuona akat anaondoka ....... rest
alionesha kupanik na kuumia sana ......



huyu mbona kaondoka kama mwizi
ananini Leo mbon simuelewi ...akatoa
simu yake na kumpigia Brown ..simu
iliita tu bila kupokelewa ....nitapita kwake
nikamuone huenda anatatizo ...rest
alijisemea mwenyewe.......



Tayari ilikuwa ni saa kumi jion muda wa
shift ulikuwa umefika tukiwa pale
counter alipita Denis akiwa amevua zile
sare za kazi na amevaa nguo za uraiani
...Mirry mi natambaaa tutaonana
kesho...ooh mbona mapema sana jmn...
nilimuuliza...aah shift yangu inaisha saa
kumi anakuja mwingine kwaaijili ya shift
ya usiku kwahyo hi mida naitumia
kutafta chochote kitu mtaani...ooh sawa
jmn Denis tutaonana kesho Mimi Bado
nachukua ujuzi hapa...nilimjibu kisha
nikatabasam........



bas Denis akanionesha ishara ya
kuomba namba ya simu lli rest
asisikiezZ .....na mm nikatikisa kichwa
kumaanisha Sina simu ...bas Denis
aliondoka zake.....wakat huo tayar na
rest alikuwa anafungasha aondoke
nikabaki pekeyangu pale counter ......



Nadhan hamjamjua Denis na sofa zake
ngoja niwahadithie jinsi alivyo ....yeye ni
tofauti kabisa na brown ....Denis ni
mweupe wwupe ule mzuri kabisa
anavimacho flan hivi changarawe yaan
vyeupe akikuangalia hivi kama anakuita
Kimdomo Cha pink flan utadhan
Kapakwa lipstick ila ni mtanzania halisi
nalisia hehehehe ni vile tu amebarikiwa
na Mungu pia ni mrefu wa wastan na
anamwili wa kawaida kabisa ni mkaka
mkaka kweli ...ban inatosha jmn nusije
kumsifia sana mkaanza

kuimagine 72 z# 2 ila najua tayar
mshaimagine alivyo hahahahaha




Sasa ni saa Moja kasoro...bila
kutegemea Brown alirudi tena pale
hotelini ....alikuja mojakwamoja pale
counter akanisalimia...hello Mirry uko
poa beibe ...niko poa za ww.....salama
sana



Bila kuchelewesha kab

la ya yooote

naomba namba Yako ya simu... brown

aliniambia ...Mimi Sina
sijawahi kuwa nayo

simu kaka na

....whaaat?unanidanganya Mirry..kweli
kabisa sikudanganyi....sawa basi

chukua hii yakwangu a
mapemaa nitakwenda
nyingine...kheeee'.> ni

nisiamin ninachokiona |

af Mimi kesho
Kutafta

Katoa macho
mn natolewa

iphone 6 kwa Kipindi hicho ilikuwa
unyama sana kumiliki iphone #Z ........



akachomoa line akanipa lle simu
akaniambua kesho atanilete line daah
mikono ilikuwa inatetemeka
balaa.....Sasa lle nataka kupokea tu
mama mark huyu hapa...Mirry
mwanangu tuondoke muda wa kazi
umekwisha ...hello brown kumbe upo
hapa unaendeleaje ..bas mama mark na
brown wakasalimiana pale na mm
nikatoka tayar kurudi nyumbani

....... tukaachana na brown njian
akaelekea anakojua yeye na sisi
tukapanda gari haoooooo nyumbani

& 6 & & & & hata lle simu
sikupokea tena ...daah

ITAENDELEA
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Tulifika nyumbani saa Moja na nusu
usiku tulimkuta Hilda anafuta Viatu vya
Kiume pale nje na pia alikkua amemaliza
kufua nguo za kiume....mnajua ni nguo
Zza nani? hahaha........

sikushangaa sana kwasababu mama
mark anaitwa mama mark hivyo nilijua
tu atakua ni mark ambae nilikua
simfaham kwa sura na wla sikuwah
Kumuona kabla....tulisalimiana na
Hilda....kwann unafua usiku huu Hilda
Kwann unajitesa kesho pia ni siku
mwanangu , mama mark alifoka
Kidogo....mama ni kaka Mark kanipa
adhabu ....Hilda alijibu




Adhabu adhabu yann huyu mark lakin
jmn..mama mark aliongea huku akiingia
ndani akimuita mark..... nilibaki nje na
hilda na kuanza kumsaidia kufuta Viatu
maana vilikua Zaid ya pea nane

~> mchafu mkubwa huyu mwenye hivi
Viatu ndo nn kuvaa Viatu vyote na
kuchafua wakat mmoja “2 nyau
ww...hahaha niliwaza tu kichwani.......

wakat huo nilitupa jicho kwenye karai
kKulikuwa na mashti meupe ambayo
yalitakiwa kusuuzwa bas nikaenda
kuyasuuza na kuanika tayar Hilda
alikuwa ameshamaliza kufuta vile Viatu
wote tukakusanya vyombo vya kufulia
na kuingia ndani...........



Tulipofika sebuleni tulisikia kelele za
Kuzozana Kati ya mama mark n sauti ya
Kiume kutoka chumba Cha juu
Kabisa.....bila shuku ndio mark
mwenyewe.....

Kwann unamtesa mtoto wawatu ni saa
Moja Sasa hiv unamtolea nguo akufulie
kwann usifanye hivyo kabla ya Giza
kuingia ....Tabia mbaya sana hiyo
mark...mama mark alikuwa akifoka.......



Mama muache akome nilishamwambia
mashart yangu Ikn hataki kuyafata na
atafua mpaka nguo safi namtolea Sasa
hivi azifue ....mark alimjibu mama yake
kwa sauti ya kawaida tu....... mashart
gan hatak kuyafata ...kwann anakula
jikoni wakati sitting room ipo kwann
anajitenga mama mchana kanitengea
chakula yeye ameenda kula jikon kwann
anafanya hivyo ........ mark alilalamika na
wakt huo alikuwa akija sebuleni

......... Sasa ni uso kwa uso na mark
ambae sikuwah kumuona kabla ......



daah nyieeee nyieeee mi sisemi msije
mkasema mi kamalaya bure hahaha
P ....... mark jmn ni Zaid ya brown na
Denis yaan sitaki kumuelezea Zaid
msijemkamtafuta mumtongoze mi staki
DD ....... kwa kifupi ni mweupe na
huo ndio ugonjwa wangu jmn ........ ana
sifa zoooote ambazo wadada
mnazipenda ....Sasa skieni mark
kajaliwa sifa zooooooooooote .....hivi
mnaelewa au ...haya tuendelee.....



mark alishuka ngazi akiwa na rundo la
nguo safi mkononi alishuka nazo
mpaka pale sebuleni , alizimwaga pale
sebuleni tulipo kuwa tumesimama

..... haya Hilda lli sikunyingine usiwe
mkaidi kmalizie kufua na hizi ukimaliza
niambie yaan leo utanifulia Hadi boxa
tena naenda kuzivaa zoote nazivua
halaf nakulelea ufue.......

mark akiwa anaongea ndipo
nilipogundua ana fizi nyeusi daaaaah
ugonjwa wangu jmn -l napenda
fizi nyeusi jmn meno yamepangiliwa
kama wana kwayazZ .....he is so cute (
Nni mMzuri sana)



Akiwa anaendelea kuongea
nilimsalimia ....shkamoo .....marahaba
hujambo ...sljjambo ...na ww unakulaga
jlkon wengine wakiwa sebuleni eeee
ngoja nikakuletee blanket lang
ufu.....kabla mark hajamaliza kuongea
nikamkatisha chap......hapana kaka mi
nakulaga sebuleni na wengine

1/ 14 12 <7 ......ahaa bahati Yako haya
Hilda ndani ya dakika 10 uwe
umemaliza ukishamaliza njoo chumbni
kwangu uombe msamaha ,mark
aliongea......bas akaondoka zake kurudi
chumbani kwake...............



Hilda anaasili ya machozi sana bas
akaanza kulia &2 alianza kulia na
kuanza kulalamika .....kwakuwa tu Sina
wazazi ndio maana kaka Mark
ananitesa hivi IPO siku yake
tamkomesha ....Hilda alilia huku akibeba
like rundo la nguo kuelekea washing
room kufua p...nilimuonea huruma
nikamfata na kuanza kumsaidia....lakn
Hilda kwann ule jikon wakateza IP ..
nilimuuliza...hapana Mirry nikikaa
sebuleni na mark Kuna moyo unanivuta
kKuwaza mambo mabaya naskia aibu
... ..nikishangaa ...aibu kwann Kwan
ni mtu wako..hapana ni kaka tu naomba
yaishe .Hilda alinikatisha tukaendelea




Ghafla bin vu mark huyu hapa...anhaaa
wewe ni mama huruma unapenda kutoa
misaada Sasa njoo ...khet.: mark si
akanikuta namsaidia Hilda kufua kibao
kikanigeukiazZ 77 ...akaenda ndani
akatoa mboksa ishirin na zaidi...hizi
boksa nimezivaa zooote usiku huu na
nmetoka kunyanduana na sijaoga
...oasa nataka ufue bila kinyaa na
nakusimamia hakikisha unasigua vzr
katikati nisikute ukoko wowote

....722 2 =2 ...huyu kama Yuko timamu
kweli mn&2 &2 ..nilibeba zile boksa na
kuanza kufua ..mark akaongea ndani
akamchukua kitu akakaa kunisimamia
Hadi nimalize kufuai= ....... fua fua fua
mama huruma ukimaliza naenda kuleta
magunia ya viazi kule stoo uyafue Sasa



hivi yabadilike rangi yawe meupe kama

thelujis &2 huyu kaka ni tahira nn
..niliwaza
ITAENDELEA
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Nilianza kufua zile boksa zake nilifua
mpaka nikafua tena nikikamua kusuuza
anasema weee haijatakata hiyo

rudiatz: ...nilifua jamani khet.:
nilikoma....nikiwa naendelea kufua mark
akaanza kuniuliza maswail....... enheee
unaitwa nani kwani...Mirry



Mirry maembe ,vitunguu ,karoti, andazi ,
chachandu au nyanyachungu?
Akaniuliza ....khe huyu mkaka jmn kw vp
Nuyu ...nikwaza =>........ Mirry
Rodgers....... hapo sawa unajibu maswali
Kiregu bwana au unataman kazi no
ukishamaliza hii ...zipo nyingi sema
niandae nyingine...... =~ nikamfyonza
Kimoyomoyo....chapa kazi chapa kazi
chapa kaziii ....akanambia .....




Kiukweli nilikasirika sana .....unamiaka
mingapi...akniuliza tena....18nikamjibu
..... 18 na miezi mingapi ## ##...khe
Jaman nilivunja mbavu Yan badala ya
kukasirika na maswali nilicheka
MNOooo.....18 na miez mingapi kiaje?
Nikamuuliza....... haya tuyaache hayo
fua ukimaliza uje chumbani uchukue
zawadi yako....... zawadi to.......

bas mark akainuka zake huyoooooo
ndani......,huku nyuma Hilda
alishamaliza kufua akaenda ndani kulala
na alikuwa hajala chakula Cha
usiku....alikuwa na hasira za mbogo
hakuongea na mtu yeyote.......



Tayar ni saa mbili n nusu usiku..nilienda
jikon nikaweka mambo sawa kisha
nikapeleka chakula sebuleni mama
mark alikuja....mark hajaja ..
akaniuliza...ndiyo mama ....bas akaenda
kumuita mark akaja ....lkn Hilda aligoma
kabisa kutoka kula nilipoenda kumuita
akajifungia mlango kwa ndani...bas
tulikula pale Huki maongezi
yakiendelea........



Mama mark alinitambulisha kwa mark
kuwa mm ni mfanyakazi mpya kule
hotelini ....ooh anajua kupika kweli huyu
mama? Mark alimuuliza mama
yake...hapana huyu hapiki anakaa pale
counter...mama mark alimjibu...oooh
kumbe ..Ikn mama kwann umemuweka
counter huyu mtoto...mark aliuliza
..hapana amependa mwenyewe
amechagua nafasi kulingana na
maslahi...ametaka mshahara mkubwa
ndio maana amechagua pale....



aah jmn haikupaswa akae pale maana
pale walevi wengi wanaweza kumvunjia
heshima yake.... Mark aliongea kwa
kujali....illish anajifanya anajali wakati
amenifulisha maboksa yake Hadli
nimechubuka chefuuu=> niliwaza
Kichwani nikamkata jicho la pembeni ila
hakunionaa® .....kesho nikija unihnudumie
vzr sawa...saw kaka Mark
nikamjibu.......



Mwanangu kesho jitahd saa Moja uwe
tayar kwajili ya kwenda kazini usilale
sana...mama mark aliniambia...aaah
hata akichelewa kuamka Mimi
nitamuamsha afue zile gunia za viazi
kKule stoo ..mark akadakia....huyu mkaka
atakuwa mchawi huyu mara anajali
mara ananikomoa mfyuu zake >



Tulimaliza kula Kila mmoja akaenda
zake kulala mama mark alienda
chumbani kwake na mm nilienda
chumbani kwangu nikamuacha mark
sebuleni akiwa anaongea na simu
....... niliingiachumbani nikavua nguo
nikaingia zangu bafun kuoga nilioga
nikachomoa Kanga yangu kwenye
shangazi kaja nikajifuta vimaji nikaanza
Kuvaa nguo.....mara paaap mlango
ukafunguliwa akaingia mark.......
mamaaaaaa‘.: nikapiga yowe hapo
nmevaa kibraa, chini huku ni kibukta
Kifupi piiiiiiiiz2 ...... mark nae akapiga
yowee baba yangu mzazi akajiziba
machoni




unafanya nini hapa wewe
mtoto......nikabaki nimeduwaa

We Mirry unafanya nn chumbani
kwangu hukupewa chumba chako na
mama ....mark akaniuliza huku kaziba
macho hpo na mm nilishavuta shuka
pale kitandani nimejifunika... khe .
hapo ndo akili zikanijia kumbe Jana
mama mark alinipa chumba Cha Mark
nilale maana Mark hakuwepo na



kutokana na uchovu niliokuwa nao
jana hata sikuchunguza kama
Kilechumba ni chakike au chakiume
Kumbe ni chumbani kwa

Mark& & ....... nilibeba begi langu n
kuanza kulivuta kwa nje ...samahan
kaka Mark mama alinileta humu Jana
sikujua kama ni kwako tafadhali usinipe
adhabu tena nmechoka sana nhtaji
kupumzika hapa nilipo naumwa lakn pia
nikifanya kazi usiku naumwaga sana......

nilianza kujitetea kabla ya yote 72 tayar
nilishaijua kichwa mbovu ya

Mark....... alicheka mno mark baada ya
kusikia najitetea....haya nakupa dakika
mbili vaa nguo nakusubiri hapa nje .......
Mark akatoka nje




Bas nikavaa chapchap nikamaliza
nikafungua mlango nikaanza kutoa begi
nje.....mmm ngoja kwanza unaenda
wapi ...mark kaniuliza .

Naenda kumuomba mama chumba
nilale ...hapo nachomoa mguu nje
maana alikua kasimama katikati ya
mlango....



Subiri kwanza unaharaka Gani ...mama
amelala saiz unataka
ukamsumbue.....bas kaka ngoj
nimgongee Hilda nikalale
kwake......Hilda amelala na njaa unataka
ukamuamshe lli akose usingizi usiku
kucha #Z...nyie mark ni kama tahira vile
..... wewe Rudi ndani humu utalala pale
kKitandani kwa Leo tu ....khe .2 talala
wapi kaka mark ...Kwan hujasikia
akanivutia chumbani akafunga mlango
Kwa ndani .....pyuuuuud.....



aaa ngoja kwanza.....nyie wasomaji
mnawaza kilitokea nini........ mnawaza
kudadavuana 2 72 22 mbinguni
mtaingia kwa link Walah....wala
hakikutokea hicho
mnachokiwaza.......... hahahaha..
mnapenda mnyanduo nyie
huhuhuhuhuhuhuhu 72

ITAENDELEA( 6-10 )
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Tulibaki mle chumbani Mimi na mark,
bas mark akaenda zake kuoga
akamaliza akarudi akanikuta nikiwa
nimeganda palepale mlangoni
nimesimamazZ yaan sijui nikae sijui
nitembee sijui nilale yaan sielewi nifanye
nn bas nikaishia kuganda kama
mshumaaa........



Hata ungekua ww ungeganda kama
mm, kwanza ni mtu ambae ndo kwanza
nmemfahamu siku lle lle ...hata
ungekuwa ni ww mpenzi msomaiji
ungeweza kweli kuzoe mtu kwa siku
hyohyo......aaaa sema tu

ukwelie....... mark akarudi pale
chumbani.....unahesabu hatua ninazo
piga !'zimefika ngapi mpaka
Sasa...akaniulizaz2 ....... zikifika mia
nishtue...akasema tena......bas akaenda
kwenye kabati lake akafungua
akachukua kitabu akapanda kitandani
akajifunika shuka akaanza kusoma



nilisimama pale , nikasimama na
kusimama Zaid ya masa mawili Hadi
damu ikaacha kutembea nikaanza
kumuomba Mungu anisaidie mark aniite
pale kitandani nikalale & ...... mark nae
akakaza haniiti Wala nn....... aaaaweee
chakufia nn nikavuta miguu yangu
huyooo mpaka pale kitandani nikakaa
mwishoni huku kisha nikalaza kichwa
huku karibu na miguu yakef .....Yan
nikalala nikiwa nmekaa huku nmelaza
kKichwa miguun kwake kiasi Kwamba
akinyoosha miguu tu akanipiga

tekeles ........



sikuchukua hata dakika kumi tayr
usingizi mzito ulishanichukua ...... nilikuja
kushtuka saa tisa usiku nilikuwa nmelala
kitandan vzr kabisa na nmefunikwa
shuka safi....mamaa chakwanza
kuchungulia ni nguo Kama ninazo 2
maana mnyanduo unaweza kukupitia
kama mshale....nilikuta nguo zote
ninazo kama nilivolala ...kutupa jicho
pembeni mark anakoroma zake kavaa
bukta na vest Hana time kalala zake
anaota ndoto daaaah......nyie nikaenda
zang choon nikarud nikalala mpaka
asbh .....nilikkua wakwanza kuamka saa
kumi na mbili kasoro nilishaamka
nikaoga chap kabla ya Mark nikavaa
nguo tayar kwa kwenda ofisini........




Mbona unaamka humuamshi boss wako
unataka kazi iishe ama nn....mark
akaamka akaanza maswali...hapana
kaka sikutaka kukusumbua .....hujui
kama natakiwa kwenda kazini asbh ..
akaniuliza.. hapana nilikuwa sijui
Mark...Sasa kuanzia kesho uniamshe
saa kumi n mbili n nusu ...swa...sawa
kama..



Nikatoka zangu mpaka sebuleni......ile
kufika tu nikamkuta Hilda anakula kiporo
Cha ugali wa Jana usiku na sukari
maana mboga zilisha usikuzZ njaa
mbaya jmn anashushia na juis ya
parachichi, hahahaha..nyie imagine mtu
anakula ugali na sukari..yaan njaa
imemchonga balaa#Z ...si alizira kula
usiku huyu.....aliponiona alicheka mpaka
akatoa machozi...

Mirry njaa Kali najuta kuzira chakula
sirudii tena 2 hamkuniachia hata
vimboga kidogo akasema
hahaha...... bas mama mark akatoka
akatusalimia bas haooooo tukaenda
kazini.....



Nilikuwa wakwanza kufika pale ofisini
sikumkuta rest .....bas nikaandaa
vinywaji safi ndani ya dakika kumi brown
huyu hapa......enheee Mirry uko poa
kamata simu hii hapa na line
nimekuwekea tutawasiliana Zaid
....Nnilipita tu kukupa simu tutaonana
baadae....... brown aliongea kama
cherehan akaweka simu mezan huyooo
akaishia zake ...... sikumjibu neno hata
Moja. Hakunioa nafasi ya kuongea......
nikabaki nimeduwaa tu pale



Nilichukua lle simu nikaiweka kwenye
kamkoba kangu , nilipomaliza kuandaa
vinywaji nikakaa kushika lle simu
....lliIkua ni simu nzuri ilikuwa imetumika
kn Bado ilikuwa mpya nikiwa naendelea
Kushangaa Denis alipita pale na
Kunisalimia alinikuta na lle simu
mkononi ....umeninyima namba yko na
simu unayo jmn embu niione
akaichukua na kuanza kuichezea kisha
akanirudishia ... haya badae Mirry
akaondoka zake........




Tayari ni saa mbili na nusu asbh rest
alishakuja kazini tukawa tunapiga story
pale huku tunapanga vinywaji, mara si
le simu yangu ikaita ....kruuuuu
Kruuuuu kruuuuu fasta nikaenda
Kuchungulia ninani anapiga maana ndo
Kwanza nmepewa asbh line sikuweka
namba ya yeyote ...bas nikachukua
simu kuangalia nakuta namba
imeseviwa "Brown my love"zZ jmn
brown alijisevu mwenyewe....nikaogopa
kKupokea kuhofia rest akiiona lle simu
huenda akaitambuaiz:). Simu ilita had
Ikakata......shoga una simu nzuri embu
niione...Rest akanambia .....mamamama

ITAENDELEA
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Kinyonge sana huku nikiogopa nilitoa
simu na kumpatia resti= ....... hii simu
yako Mirry ...rest
aliniuliza......aaa...aaa....... ndo..ndo..ndiy
o rest mama mark ameninunulia Jana
...nilimjibu huku nikishikwa na
Kigugumizi ...ooh hongera nzuri sana
inafanana sana na ya mchunba angu
...... nzuri sana...rest alijibu huku
akinikazia macho'= ....... sijul kama
amejua jamani ........ alinirudishia lle
simu na akanuna mazima
....hakunisemesha neno lolote n hata
nilipomsemesha hakujibu Zaid ya
Kunikata jicho tu ..mn brown
umeshaniponza & mi Bado mgeni
hapa NAANZA kuchukiwa
jaman....niliwaza kichwani.......



Muda wa lunch ulifika site tukatoka
Kwaajili ya kwenda kupata

unch....... niliketi pekeangu maana rest
nakutaka mazoea tena na
Mimi.....nilikkaa mwenyewe kinyonge
sana......mara simu yangu ikaingia
msg......... Mirry njoo huku kwa mama
mark maramoja ....illikuwa ni namba
ngeni na sikujua ninani....aaah labda ni
mama ananiita ngoja niende
....nililunuka na kuelekea ofisin kwa
mama mark....... niliusogelea mlango lkn
kabla sijafunga niliaikia mizozano kule
ndani




Denis nakupenda sana wewe mtoto
tafadhali naomba unielewe nitakufanyia
uwe meneja wa hii hoteli hutakuwa
kijakazi tena tafadhali mwanangu
nakihitaji sana.....khe .2 ni sauti ya
mama mark anamtongoza Denis ambae
alikuwa hajibu chochote zaid ya kuomba
afunguliwe mlango lli atoke nje.....

Niliishiwa nguvu haraka nikarudi kule
nilikotoka nilikaa na chakula kikaletwa
..mawazo yalinijaa kichwani sikuelewa
nini ni nini.....mama mark huyuhuyu au
naota! Na huyu alienitumia msg ninani
.....namaa a mama mark Hana mume!
Kwann anamtaka kijana mdogo huyu
umri sawa na mark !



Nilibaki mdomo wazi nikiwa kwenye
dimbwi la mawazo ghafla nikaona mtu
kakaa pembeni yangu ananiangalia
machoni ,yaan lle umeinama mtu
anakuchungulia kwa usoni bas
mnakutana face to face....ninani huyu
oooh Mark is around#Z zZ ( mark
ameshafika) Jana usiku aliniahidi kuwa
atakuja kula na kunywa na kweli
amekuja......... ni mzuri bhana tuache
utani .........

What's up Mirry( uko gud?)
Abee ...abeee..sielewi kaongea nn jmn
ndo kwanza nmetoka bush



Uko vizr? Akarudia tena....yeah niko poa
sana za huko kazini ...
nikamuuliza....nzuri sana nimetimiza
Hadi yangu nahitaji kula nikiwa na wewe
hapa .......

Sawa Mark hakuna shida ...bas niliita
mhudum akaleta ugali kuku na pilipili
pembeniy....mtoto wa boss bhana
lazma ale vinono ...kwanza alivofika tu
ni kama wafanyakazi wote wanamfaham
wakaanza kumkenulia meno...rest
ambae alikuwa amenuna nikaona
anakodoa macho meno 32 nje nje
hahahaha...amakweli kizuri chajiuza



Bas Mimi nilikua nakula ubwabwa
maharage ...ugali ulipoletwa mark
alokusanya lle sahan yangu ya
ubwabwa akamuuta mhudumu
Ikatolewa pale.....

Mark akanipa maji ninawe....mark
unajua ...kabla sijaongea chochote
akanikatisha....... sijui kitu Chochote
,nawa hapa tule Nina kikao nataka
kuwah nimekuja kwaajili yako
usinicheleweshe tafadhali.....

Bas kinyongeee nikanawa ..illa moyon
nilikua na uoga sana maana ndo
kwanza Nina siku mbili tu kazin pale
tayar nishazoeana na mtoto wa bossz#



Tulianza kula ....niwaambie Sasa mark
ni anakula jmn uwiii® yaan ukisiskia
mwanaume mashine ndio yeye ni
anakula kiume sijui mnaelewa au
niwaeleweshe vzr yaan ni anakula Hana
kuvungaZ .....



wakat yeye yupo tonge la 20 Mimi
nilikua la pili tena namega tule kwa
watoto wa nursery huhuhu....jmn achen
tu...kichwani sauti ya mama mark
ilikuwa ikizunguka niliyakumbuka
maneno yake aliyokuwa alimwambia
Denis kule ofisin kwake niliogopa sana
....... Mmh inawezekana vipi....wakat
wote huo Denis alikuwa kulekule
hajatoka ,inamaa a mama mark alifunga
mlango kwa ndani lli Denis asitoke
....khe so wonderful ( inashangaza)......



Tulikula pale....simu yangu iliita nikatupa
jicho alikuwa ni Brown ...sikuipokea
kabisa iliita mpaka ikakata......
tukamaliza kula pele.... nahitaji maji ya
Kunywa......mark akaniomba...... bas
nikainuka nikaenda pale counter uwii
jmn rest alinikata jicho had nikajihisi
labda ninuka mavi...nikafungua fridge
nikachukua maji nikampelekea
mark........ thankyou for your presence(
Asante kwa uwepo wako)....huyooooo
akaondoka zake



Wakat Mark anatoka mlangoni
alipishana na Brown ambae alivalia suti
nyeusi alipendeza sana ....aliniangalia
tukakutana USO kwa uso tulipoonana tu
aliachia tabasamu murua ...... uwii
nimjibu nitabasam au nimuangalie
kwanza rest ndo niamue Cha kufanya
hahahahzZ .

BARAFU WA MOYO § 8



Nilitupa jicho kwa rest ambae alikuwa
akimuangalia Brown huku akiachia
Meno yake 32 nje sikutaka ugomvi na
rest hivyo nikaamua kuvunga Wala
sikugawa tabasamu langu kwa brown
nilinuna tu....... mbona hupokei simu
zangu mamaa..... brown aliniuliza baada
ya kufika pale nilipokuwa na

rest........ simu... simu ....simu ipi kaka
B......... aah jmn Mirry inamaana hujawah
kutumia simu kabisa mpaka usijue kama
unapigwa ,nimekupigia Zaid ya mara
sita lakn hukupokea .............. lakini

...... kabla hajamaliza kuongea alikatisha
na kelele ya fujo kutoka kwa rest....



eeeeee kama manmaongezi yenu
kaongeleeni Huko siyo kunipigishia
kelele hili ni eneo la biashara na siyo
danguro la kuchukua Malaya....... rest
alipayuka kwa hasira kisha
akanisukumia nje niliondoka chini kama
Kipeto puuuuuuh .2, jamani sa mi
nimefanyaje? Kosa lang likowapi hapo,
eti mpenzi msomaji Kwan mm
nimekosea wapi Hadi niitwe
mlaya,brown nimewah kumfata Mimi ?
Lini? Kwann naonewa na huyu

dadai ......



rest are u crazy (rest unakichaa) brown
alimuuliza huku akiniinua kutoka pale
chini......yes yes yes am crazy bcz of Yu
( ndio Mimi ni kichaa kwajili yako) Brown
kwann unazitesa hisia zangu,inamaana
unashindwa kuficha ukiwa mbele yangu
,kwann huthamini kilio changu kwako
kukupenda imekua kosa la jinal kwako?
Unashindwa hata kuvunga ukaficha
nikiwepo why brown why baba?why
Kipenzi aaaaah.......... Jamani rest
aliongea huku akiwa analia &2 ....



Rest Milton Makala , ni kitu Gani kibaya
nimekufanyia ,Mimi Brown ni kitu Gani
Cha jinai nimekutenda mwanadada....ni
kwann hupendi kuelewa mtu
anapokuelewesha” ni mara ngapi
nimekuweka wazi kuwa hicho
unachotaka hakiwezekani kabisa

........ rest eeeeee Sina hisia na wewe
mama Sina moyo wa mapenzi juu Yako
sifeel chochote hata nikikuona nakuona
kama rafiki tu nimekuwa muwazi kwako
kwakuwa nimekuheshim ningekua mtu
mbaya tayari ningeshakuvua nguo
nikachungulia ulivo! Kwann hutaki
kKunielewa ,kwann hutaki kuthaminiwana
wale wanaokuthamini .......



Ni mara nyingi sana unanifanyia fujo na
Kuniaibisha mbele za watu nashindwa
Kuongea na wadada nikikuona why me
Kkwann hutaki kunisikiliza ,unataka
Kudanganywa ilibupate amani kwa
upande wako ,Sasa nasikitika
kukuambia kuwa suala lako unalolitaka
lol limeshafanikiwa ,, okay rest Sasa
nimekubali unachokitaka nimeshakubali
sema unataka twende sehemu Gani
chagua popote nitakwenda na wewe




Tayar brown alikuwa ameshaiva macho
yamekuwa mekundu nduuuuuuu,hasira
zimemfura mithili ya mbogo
mbugani.......... machozi yakimlenga
....... Mirry tutawasiliana kesho

....... brown aliniambia kisha akamvuta
rest na kutoka nae had nje ya hotel
sikujua walielekea wapi.......



Sikuwa tena na mood ya kufanya kazi
nilimfatavmama mark na kukuambia
najiskia kuumwa hivyo naomba ruhusa
niende nyumbani
nikapumzike.....twende hospital Mirry
kama unaumwa .....mama mark
alinlambia ....hapana mama nitakuwa
sawa naenda tu kunywa dawa za
maumivu alaf nitakuwa sawa ....... sawa
bas ngoja NIMUITE dereva wangu
akupeleke nyumbani......mama mark
aliongea......

Alimpigia simu dereva ambae alikuja na
kunichukua kunipeleka nyumbani ,
tulifika nyumbani na kukutana na Hilda
getin akiwa anatoka akielekea mijini



Anko Muki uko poa ...nilimsalimia mlinzi
baada tu y kushuka kwenye gari....niko
poa karibu bosi.....Asante nani yupo
ndani.... nilimuuliza

Brown amepumzika hayuko sawa
kabisa ...... nadhan anaumwa....... 0000h
sawa anko Muki........ nilielekea ndani
baad ya kutoka pale.........
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Niliingia ndani na kupitiliza chumbani
kwa Hilda lli nipumzike ,Ikn chumba
chake kulikuwa kimefungwa...mpaka
Sasa sijaoneshwa chumba changu ni
Kipi jmn kwann sikumuuliza Hilda kabla
...aaaaah.....nilishuka sebuleni na
kupanda juu ya sofa kisha
nikasinzia..........



nitaishivipi na rest kwa hizi wikimbilli
ambazo atakuwepo pale kazini ..ni mtu
mwenye hasira na jazba kwa vitu vidogo
,hanipendi hata kidogo anahisi
namchukulia mtu wake ...Mimi ni mjinga
kwann nilikubali simu lle kutoka kwa
brown ni Bora ningekataa ningekua na
amani ....... niliwaza sana bila kupata
majibu, hatimaye usingizi ulinichukua
nikasinzia palepale sebuleni.........

Nilikuja kuahtuliwa na mlio wa honi ni
mama mark alikuwa anarudi na tayar
Giza lilishaingia ....nilipoamka nilijikuta
nimefunikwa na shuka kisha sofa lingine
limeunganishwa lli nisianguke na
pembeni alikuwepo mark akiwa
anaandika vitu Fulani........



Shkamoo kaka mark.......... marahaba
dada mark....alinijibu , nilishindwa
Kujizuia nilicheka sana kutokana na jibu
lake , dada mark? #Z Nilicheka
sana.....OMG ...Mirry una dimpoz ,miry
unadimpoz Waaao \Waaao nimefurahi
kujua mtoto wetu atakuwa na dimpo
kama za mama yake vizuri sana zitunze
zisiharibike Kuna kiumbe unatakiwa
kKukigawia hizo dimpo....mark aliongea
na kuondoka zake ......



sikumuelewa kabisa jmn nilibaki
nimeduwaa....Kuna kiumbe? Mtoto
wetu? Yupi ...niljjiuliza sana kisha
nikampotezea na kwenda jikon ambako
nilimkuta Hilda akiandaa bamia na
mboga ya maboga......



Unapika nn Hilda, ugali mlenda na
samak......alinijibu ...mlenda”? Humu
ndani kumbe wanakulaga mlenda
nilidhan ni sisi masikini tu ndo tunakula
mlenda. .niliongea......ndugu yangu
mark na uhendsam wake huo
humtoinkwenye mlenda Yan kaka
anampenda milenda kuliko kuku.....hapa
hajuinkama napika mlenda akiulna
mezan na zawadi napewa Leo ...na hii
nmepika lli kumfanya akinipe adhabu
nyingine yoyote ...Hilda aliongea huku
akuchambua majani ya maboga ........



Weee huyu mark huyu huyu anapenda
mlenda? makubwa........ niliongea kisha
nikaanza kumsaidia Hilda kuchambua
Zile mboga ...tulimaliza kisha
tukasaidiana kupika na kutenga chakula
mezani

Hilda alimuita mark na mama mark
KiIsha sote tukaenda sebuleni
Kula........... ninani ameandaa hiki
chakula,mark aliuliza...Mimi kaka
...Hilda akajibu ..... very good( vzr sana)
umeniweza mama angu...mark akajibu
....... bas Hilda pale bichwa likavimba
akajiona queen( malkia) 72 .......




tulikula pale huku maongezi
madogomadogo yakiendelea........... nilini
unaoa mark sema mbele ya Hawa
wadogo zako lli wawe mashahidi ,
haiwezekan jitu una 31 years Huna hata
mtoto wa kusingiziwazZ ......... au
unamatatizo wewe...mama mark
aliongea huku akimkazia macho mark
ambae alikuwa anakunywa mlenda
kama maji &3.....



mama Mimi ni dume kamili nikiamua
kukuletea wajukuu hapa hautapumua
maana wataoanda Hadi kwenye hizo
kucha zako mikononiz#, mama mtoto
na mtoto tayari ila Bado
sijawatambulisha tu kwahyo mwakani

jlandae kuitwa bibi......... mark alijibu
akiwa bize na samaki
mkaango......... jamani nadhan nyote

mmesikia kaka yenu kaniahidi naomba
asipotimiza Hadi yake nikimtimua humu
ndani msimtetee, mama mark aliongea
huku akiinuka kwenye Kiti na kuelekea
ndani kwake.........



mama mtoto naomba maji
ninawe...aaah sorry Mirry naomba maji
ninawe,mark akiomba maji ya kunawa
na ukichek alikuwa amekaa karibu Zaid
na Hilda ..bila hiyana niliiunuka na
kumnawisha mikono yake......

Asante mama Rojas......mama Rojas
> .....mbona sielewi huyu kaka
anamaanisha nn....wakat huo Hilda
alikuwa anatupa jicho kwangu
anahamishia kwa Mark alikuwa makini
sana kuunganisha matukio
hahahahaha......... aah samahan bwana
nmemzoea sana mama Rojas hivyo
najikuta nakuita ww bas mark aliongea

na kuondoka zake.....



Shoga mbona siwaelewi mara unaitwa
mama angu mara mama Rojas ,,mmmh
mwenzangu au unatembea na mark
wewe...Hilda aliniuliza huku amenikazia
macho ...hapana Hilda siwez kutembea
na kaka mark naanzia wapi ...bas tu
ameshazoea kunitania ni utani tu...Mmh
utani gan mbona mm haniiti mama
Rojas anakuita ww lazma kutakuwa
kunakitu ...Hilda aliongea nakuondoka
akaniacha pale sebuleni pekeangu....

uuuh jmn Kila Kona msala kazini msala
huku nako msala unataka kuzaliwa kwa
Hilda takiwa mgen wa nani Sasa
,natakiwa kuwaepuka sana wanaume
wananileta shida sana...niliwaza na
kupanda juu kutafta pakulala....
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Nilifika juu na kukuta chumba kimoja
Kikiwa wazi...ni chumba ambacho
sikuwah kuingia ila kilikuwa
kKimesafishwa vzr kabisa......kulikuwa na
kKitanda kikubwa kabati na vitu vingine
vizuri kabisa.....Moja kwa moja nilijua tu
ni chumba changu lakin ninani
amesafisha ? Nilijiuliza......... aaah ngoja
nikapumzike mm nimechoka sana
Leo...niliingia nikajifungia mlango kisha
nikajitupa kitandani...........



Nililala mpaka asubuhi ambapo niliamka
na kuelekea kazini sikuaga mtu nilifika
kazini na kuanza kazi zangu kama
kawaida ....rest aliingia huku akiwa
anachekacheka ....daah brown mtamu
sana jmn daah mwanaume amebarikiwa
sana huyu simuachi hata mbwa Gani
aje hawez kunipindua vitu nilivyompa
hawez kuniacha........ rest alikuwa
akijitapa bila hata kunisalimia..........



Vidudu mtu mtaishiwa kudanganywa tu
wenye bahat zetu tunakula....soon
tunafunga ndoa na brown wangu
nampenda mno mwanaume

wangu........ akiwa anaongea simu yangu
iliita alikuwa ni BrownzZ ...... nilipokea na
kuweka loud speaker.......... haloo brown

za kwako,salama Mirry nmekumis
mama nimekumis pia brown nataman
kukuona ,nilimjibu, tutaonana baadae
nitamtuma tax akulete nilipo siwez kuja
hapo kazini kwenu huyo kupe ataniletea
fujo brown alijibu na kukata simu..........



Niligeuka nyuma na kukuta rest
ametoka kumbe akat naongea na brown
hakunisikia, bas nilitulia na kuendelea
na mambo yangu..Denis aliingia na
kunisalimia kisha akasema amekuja
kuandika barua ya kuacha kazi...kwann
unaacha kazi Denis nilimuuliza, huyu
mama ananiletea nuksi siwez kulala na
Mzee kama huyu nikajipa laana maisha
yangu yote ...... mama mark
ananilazmiamsha kulala nae Ikn mm
siko tayar nahtaji watu wa Rika langu na
silyo wamama wakubwa hivi........ Denis
alijibu



Ninaandika barua naacha kazi
chamsingi nilipwe Hela yangu ya mwezi
huu nikatafte maisha menginef= niliumia
sana jmn kwa Denis kuondoka pale
kazini tayar nilishamzoea ....usijali Mirry
tutakuwa tunawasiliana nitakuwa mitaa
mingine tu Huko sokoni nimefungua
duka la urembo kesho nitakupigia uje
ulione duka langu...Denis aliongea na
Kisha akae da kwa mama mark
Kupeleka barua yake ya kuacha




Ulikuwa ni ugomvi mkubwa sana Kati ya
mama mark na Denis ambae alidhamiria
kuacha kazi ..mama mark aligoma
kabisa kumpa Denis mshahara wake
....Denis aliondoka na hakurudi

Jion nilienda kuona na Brown ambae
alikuwa na huzuni sana......rest
ananinyima Raha nikmchezea na
Kumuacha nadhan
atanielewa....nitamtumia mpaka
achakae na hakuna kitu atakipata
kwangu ....brown alinaza kunisimulia
...... Jana amenilazmisha mpaka
nimefanya nae mapenzi na baada ya
pale akaniambia nijlandae kuitwa baba
& ...kwann huyu mwanamke !



Mirry naomba unisamehe nakuahid
sitalala nae tena huyu mwanamke
nakuheshim sana Mirry ,brown alipiga
magoti huku akiniomba
msamabha......brown Kwan Kuna tatizo
gan unaniomba msamaha Kwan
umenikosea nn ,nilimuuliza kwasababu
Mimi sikuwa mtu wake kabisa na Wala
hatukuwah kuliongelea suala la
mahusiano.....hapana Mirry nakupenda
mno nikikuona nitaishi kwa amani hapa
dunian nimekuoemda kutoka ndani ya
moyo wangu mama....brown aliongea
...... naomba unikubalie nikupe Siri
zangu zote .......



Nipe muda brown nitakujibu ,sikutaka
kuendelea kuwepo pale niliondoka
nakwenda zangu nyumbani.....nilifika na
kumkuta Mark akiwa na furaha sana
...mmmh .....alikuwa amebeba mfuko
mkubwa ambao ulionekana ni kama
unanguo ndani......alinipatia na
kuniambia naomba kesho uvae hii nguo
kazini na Viatu vipo humo uvae vyote
please Mirry kwa heshima yangu
please.....nilikubali na kumshukuru sana
mark nilifurahi Sana kupata nguo mpya
jmn ukizingatia nimetoka bush......bas
kama kawaida tulipata chakula familia
nzima na kwenda kulala.........



Niliingia chumbani kwangu na kuanza
Kupekuapekua kile chumba ...nilikutana
Kiboksi kidogo ambacho nilikifungua n
Kukuta kadi nyingi sana za mapenzi
....... lkn hazikuwa na jina la mtu
aliyezieka pale ....mmmh huenda ni za
mtu tymu embu niache upekuzi kwenye
nyumba ya watu......sikutaka kuwasha
simu kabisa nililala mpaka asubuhi




Nilijlandaa nikavaa nguo na Viatu vipya
jmnnilipendeza mno mno...niliingia
kazini na kukutana na rest ambae
alinishangaa mno nilikuwa naangaliwa
na Kila mtu ,niliwaza lle mbaya #2 rest
Bado alikuwa hanisemeshi hata kwa
salamu.....niliwasha simu yang na
ziliingia msg kibao za brown za mapenzi
lkn niliona ni upuuzi tu sitaki kuniletea
shida nilipotezea ......

nikiwa kazini nilipigiwa simu na namba
ngeni ambayo ilinitaka baada tu ya
kutoka kazini nikaonane nae sehemu
Fulani, ilikuwa ni sauti ya kike ....... wewe
ni nani ...... ukija utanifahamu ,alijibu....
Sawa nilikubali na baada ya kazi
nilielekea sehemu nilipoitwa.......



Lilikuwa ni eneo kama ukumbi vile
hapakuwa na watu na palikuwa kimya
sana, nilipimpigia simu mwenyeji wangu
lkn hakupokea ,mmmh hapo wasiwasi
uKiniingia nikaanza kutoka kwa Kasi
mara malngo kajifunga mbaaaaa‘.: ...
mamaaaaaa nimekwisha huyu
ninani........ mara ghafla taa ziliwashwa
na watu walijitokeza sehem ambayo
sikujua wametoka wapi. Walikuwa
wakipiga makofi na kufurahi na mbele
Yao alikuwepo Mr Mark Mr handsome
Mr black beautyz2 .........



Alinisogelea na kunikumbatia ,naomba
usiniaibishe hapa ...kubali
nitakachokuomba ..brown alipiga goti na
kutoa Pete:.»....huyu vp hata hajanipa
matongozo anataka nivae Pete yake
duuh nilifikiria kwa muda wa dakika tatu
....aaaah kwan Pete nnn nakubali alaf
akinitongoza nakataa siwez kutoka na
mtoto wa boss wangu Mimi Kwan
shingapi kuliko kumtia aibu Mark
hapa........ lkn tayar nishaanza kuhusu
Kitu moyoni mwangu %2 ...yaan
namaanisha tayar mapendo yalishaanza
Kunipata yaan nishaanza kuvutiwa na
mark Ikn nilikua nakukataza moyo
uache ujinga ........... bas nilinyoosha
mkono wangu na kukubali lle Pete
....wakat Mark akiwa ananivisha Pete



mara ilisikika

sauti........ hapanaaaaaaaaaaaa....hapan
a Mark Bado nakuhitaji sana...heeee....
Nani tena huyu mnt_......



Watu wote waligeuka nyuma ambapo
alikuwepo mwanamke ni mdada alikuwa
amebeba mtoto mkononi huku

akiliat ...... Mark huwez kuoa tena
wakat Mimi Bado nipo ........ yule dada
aliongea...umenizalisha alaf
umenitelekeza Leo hii upo huku
unafanya engagement! Hahaha hapana
huwez kufanikiwa ikiwa nipo ni siku nne
tu mtoto Bado machanga wewe unaoa
huku hapana Mark huwezi
kabisa.....yule dada alimsogelea Mark
na kumtupia katoto kachanga kisha
akaondoka zake .

- P

Kheeee jmn (.G b b

Full 1000
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llikua ni aibu ya mwaka Sasa mark
amebeba kachanga mama mtoto
ameondoka watu wooote wakaanza
kuongea pale ....nilishindwa kuondoka
miguu ilikuwa mizito mno ...namuachaje
mark na mtoto ? Nawezaje kwenda
nyumbani nikamuacha mark amebeba
mtoto......taratibu nilimsogelea huku
machozi yakimlenga roho inauma
balaaaa nikamupokea yule mtoto kisha
nikamwambia twende nyumbani...........



Mark aliniangalia kwa macho ya dhati
sana kisha akanishika bega huku nikiwa
na mtoto akaniongoza kuelekea kwenye
gari yake ....... tulipotika nje tu ya like
jengo tayari kulikuwa na nyomi ya
waandishi wa habari kibao wakihoji
ninini kimetokea .....duuh......hapo ndo
jilipojua kuw mark alikuwa ni mtu
maarufu sana mjini pale na nchi kwa
ujumla.....daah waandishi zaidi ya 30
wametega cameras na Mike's kutaa
iInterview |k mark aliishia kuwasukima na
kKunivura kwenye gari kisha tukaondoka
zetu ...........



Tulifika nyumbani mida ya saa mbili
tayar mama mark alikuwepo nyumbani
na Hilda alikuwa ndo anatenga chakula
mezani kwaajili ya kula........... heee huyo
ninani? Mtoto wa nani. Mbona sielewi
Mirry unamtoto,umebeba mimba lini
,mark umetoka wapi...yalikuwa ni
maswali ya mama mark ambae
hakutupa break ya

kuongealis ........ aliuliza mashwa
mfululizo huku akisubiri majibu kutoka



Mama cool down( mama
tulia)nitakwambia Kila kitu,mark
alimuuliza mama yake ambaye tayar
alikuwa kwenye mshangao wa
ajabu...nieleze Sasa hivi kabla ya
dinner,mama mark alikazia....... mama
tulia ngoja nipate maji kwanza.....Hilda
naomba nikuagizie Happ min market
kchulue lactogen tano ,mark alimpa
Hilda pesa na Hilda akatoka.......




Umeijuaje lactogen ni maziwa ya mtoto?
Mama mark aliuliza ..mama nitakuambia
Kila kitu ngoja nitoe uchovu narudi, bas
mark alipanda chumbani kwake kuoga ,
Mirry mmemtoa wapi huyu mtoto?
Mama mark hakukoma Bado alikua na
shauku ya kujua Kila kitu ....mama,
nilimuita ...abee mwanangu....Sina jibu
kaka mark atamaliza Kila kitu ...nilimjibu
mama na kuendelea kubembeleza
mtoto ambae alikuwa akilia sana
,nadhan ananjaa huyu ,mama mark
alisema.........



Punde si punde Hilda alikuja na maziwa
....alichemsha vimaji akazooza kisha
akafata maelekezo na kiwango Cha
kumpa mtoto ....tulimpatia maziwa
alikunywa vzr na hatimaye akalala
..... mtoto alikuwa ni mzuri mno Bado
hatukujua ni jinsia Gani mpaka pale
kalipinikojolea na kukavua lle
Nnguo....oooh huyu mam mtoto ni katili
sana hakumvesha hata pampers
........ kalikua ni katoto kakike karembo

Katoto kazuri jamani embu niambieni
mmemtoa wapi huyu malaika ....... kabla
sijamjibu mama mark tayar mark alikua
anashuka ngazi kuja sebuleni.........



Eee niletee nguo pampers pamoja na
vitu vyoote vya muhimu kutumia mtoto
mchanga....mark alikuwa akiongea na
simu huku akishuka ngazi......... sawa
sawa ukipata niletee hapa nyumbani
saiz vinahitajika sana............



Mwanangu hebu niambie nataka kujua
haraka sana,mama mark hakutaka
kusubiri alianza kuuliza maswali kabla
mark hajakaa, tule kwanza mama
tutaongea ,mark alimjibu ....hapana
siwez kula kwa Raha mpaka nimejua
ninachokuuliza ,safar hii mama mark
alikasirika z# alikunja sura kabisa na
vile alikuwa na asili ya kichotara
alionekana kubadilika mpaka rangi
akaanza kuwa mwekundu hahahaha
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Sawa mama keti hapa chini nikuelezee
kwa kiregu,mark alimu



tuliza mama yakeambaye alikaa chini
huku akiwa na umakini mkubwa,
nasubiri maelezo Yako mark ,mama
mark aliongea..........

Huyu mtoto ni wangu
mama............... mark aliongea

Umemtoa wapi mama yake Yuko wapi n
kwann Yuko hapa bila mama
yake,maswali yakiendelea kwa

Mama yake yupo ni mzima wa afya
kabisa na hataki kukaa na mtoto
wake...mark alijibu .....ilikuwaje
mlikutana vp na kwann ulinificha muda
wote na mtoto umechukua wapi .........



Clara nilikutana nae mwakajana sikuvya
redcarpet ya Junior( rafiki yake) alikuwa
mualikwa na tulikaa meza Moja hivyo
tulianza kuwasiliana tangu siku ile
tukawa kwenye mahusiano , siku
aliyoniambia anamimba ndo siku
ambayo hatukuwahi kuelewana Hadi
leo........ nilimwambia aje nimtambulishe
tuoane lkn alikataa katakata alisema
yeye Bado mdogo hayupo tayar
kuolewa kwa Sasa na hanipendi kwa
dhati ila akijifungua atanipa mtoto
wangu na kweli Leo ameniletea mtoto
mchanga kabisa......... mark aliongea



mama mark alimkumbatia mwanae kwa
uchungu na kumwambia usijali
mwanangu mtoto tutamlea na atakuwa
vzr bila shida yoyote ..........

Furaha ilireje upya pale

ndani’& ......... inabidi tutafute
mfanyakazi wa ziada wa kumuangalia
mtoto....mark aliongea .....mfanyakazi
wa nn huyu hapa Mirry atakuwa hapa
badala ya kule hotelini...mama mark
aliongea .....khe:.2 jmn inamaana
naacha kazi kule hotelini naanza kulea
katoto,, niliwaza....... yeeeess kweli
kabisa mama Mirry anafaa sana na
namuamini sana nitamlipa maranne ya
mshahara wake unaompa wewe endapo
atakubali.....mark aliongea ..........



Nyie nyie nyie pesa

mwanaharamuzZ 72 #4 ...... nilipaikia
habari ya kulipwa mara nne fasta
nikamjibu hakuna shida kaka Mark
nitamkea vzr sana atakuwa mnene vzr
kabisa,,,hahahaha ,hapo nishasikia Hela
piga hesabu laki 3mara 4 ni shingapi
hapo 7Z 72, nakula hapohapo nalala
hapohapo kikubwa n kuwa na mtoto Kila
muda Haina noma

aiseee#/ ....niliwaza............



Asante Mirry ........ nitakupa vitu vingi
sana endapo mwanangu atakuwa
salama mikononi kwako ..mark
alinlambia....... hapa ondoa shaka
amepata mlezi mzuri ,nilimjibu kwa
kujlamini hahahaha ........

Mlango uligongwa likuwa ni mdada ¢
jmn anamshepu mzuri mweupe
anadimpo aliingia akiwa na mizigo mingi
..... karibu zuu ,mark alimwambia ....oo0h
Asante kipenzi nimekaribia alimjibu
....mmmbh Kkipenzi tena hapo karoho
KakaniumazZ nyie vichembechembe vya
Kumpenda mark vushanivaa longtime




Zuu aliingia ndani akatusalimia kisha
akakaa....... mama mark alimchangamkia
sana na walionekana kufahamiana vzr
sana....... mmmh jmn Zuu ananukia
harufu tamu balaaaa jmn Hadi rahaaa

Enheee samahan kwa kukusumbua
usiku huu....mark alimwambia ...... oooh
no mark usijali nipo kwajili Yako my
friend ,zuu alimjibu ...mmmh mbona
kama wapenzi Hawa ,niliwaza,Mmh lkn
hapana hawawez kuwa wapenzi
wapenzi Gani wakubaliane akat mark
ana mtoto hawez kukubali huyu zuuu
....nilijipa majibu..........



Katotooo jmn naomba nimshike ....zuuh
alimuomba mtoto nikampa na
akambeba....ooh she is so cute( ni mzuri
sana) jmn Clara anaroho ngumu sana
the baby is too young jamn( mtoto ni
mdogo sana jmn) anaitwa nani
mark.....zuuh alimuuliza mark....... she is
Brianna( anaitwa Brianna) waao nice
name ,zuu alijibu......sawa vitu ndo hivi
hapa nimeleta ..zuh alisema ....... okay
Mirry hebu fungua tumjaribu Brianna
vitu vyake.......



bas nilianza kufungua lle mizigo
zilikuwa ni nguo nyingi sana za mtoto,
beseni la kumuogeshe vyombo vyake
na vitu vingine kibaaaaao....waao
Asante zuuh lazma nikulipe kwa
ukarimu wako ,Mark aliongea,usijali
mark tunajaliana ,bas zuuh aliaga na
mark alimsindikiza .. Mmh jmn sa
Kwann amsindikize usiku huu si
angemuacha tu aende
mwenyewe...bangi zangu zilianza
kuongea kichwaniz? 2 <2
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Basi tulianza Kula huku mark akiwa

Bado hajarudi ,alikuja

akatukutabtunakula ...... nilikwambia

muoe Zuuh ni bint mzuri san

d na

anaheshimu sana ila unaona
kurukaruka ndo inafaa mpaka
unasusiwa mtoto...kabla mark hajakaa
mama mark alianz kumwambia........

Hahaha mama zuuh ni mshkaji tu siwez
kumwambia neno lolote kuhusu
mahusiano....tumeshazoeana kama

washkaji tu....uuuuh hapo ni

Ishusga

pumzi nikajua anhaa kumbehawana

mahusiano 77, wivu mbaya j

mweeeee ...........

mn



Hata Mimi na baba Yako tulikuwa
washkaji tena tulikutana kwenye uvuvi
wa samaki nikamuuzia samaki wangu
niliovua nilikuwa na haraka naenda
kwenye harusi ya rafk angu nilimuuzia
samaki niliovua kwa bel ya hasara
akanitumia Hela kwenye simu hapo
tukaanza ushkaji had ukazaliwa wewe

Wote tulicheka na kuendelea kula
...muda wote huo nilikua na Brianna
mkononi kalala ...mlaze hapo kwenye
sofa tumuandalie chumba ambacho
atatumia ...mama mark aliongea .....bas
nikalaza mtoto tukaendelea kula........



Mama mark akiinuka na kuelekea
usawa wa chumbani kwake alikaa huko
kwa muda wa saa Moja kisha akarudi
na kukuta wote tumemaliza kula..........

Haya chumba chenu kipo tayari mama
Brianna ,mama mark aliniambia
hahahaha ....ila niliskia Raha sana
kKuitwa mama mtoto jmn mnajua kuitwa
mama ni amazing sana eeeee wale
wenye watoto wananielewa nikisema
hivi ...bas mark alinisaidia kumbeba
mtoto kisha na mmnikabeba lle mizigo
ya mtoto tukapanda kule chumbani
tulikoandaliwa........



Kilikuwa ni chumba kizuri mno na
nikama kilikuwa kimeandaliwa maalum
kwaajili ya mtoto....kilikkuwa kimetawala
rangi ya baby pink lle pink ya kitoto
haijakolea sanaaa.....kitanda kilikuwa na
umbo la sungura yaan nikizuri sana
Kilikuwa na kabati yake na dressing
table yake........

Mbona ni kama chumba kilikuwa tayari
kwaajili ya mtoto... nilimuuliza mark
kabla hajajibu



Mama mark aliingia ............ hiki chumba
niliandaa kwaajili ya mwanangu wakike
ambae alizaliwa vzr na aliishia kwa wiki
Moja tu akafariki imebaki kumbukumbu
tu hapa ndani naamin Brianna
atanisaidia kufuta machungu yangu
yoote ya kumpoteza Bianca wangu

Tulimpa pole na kisha nikamlaza
Brianna ...nilishuka nakwenda kuchukua
mfuko wangu wa nguo lli kuuhamishia
kule chumbani ...... niliingia chumbani
kumbe mark alikuwa akinifuata
nyuma........ aliingia chumbani na
kufunga mlango........



Alipiga magoti chini na kunishika miguu
yangu kisha kuanza kuniangalia kwa
macho ya kutaka kuliai ...... Mirry
naomba unisamehe sikuwa na lengo la
kukuangusha kiasi hiki ,nisamehe mama
nakupenda sana natamani uwe mama
wa wanangu milele naomba unikubalie
ombi langu Mirry ...... Brianna ameletwa
wakat sahihi bnaamon utakuwa mama
Bora kwake na ataenjoy kukupata
....mark aliongea huku akiwa amepuga



Jaman nikiogopa sana ,Mimi ni
wakupigiwa magoti na boss kama mark
...niliwaza....kaka mark inuka jmn kwann
upige magoti Mimi Sina tatizo na ww
hakuna ulichonikosea mbona tuko vzr
kabisa ...nilimjibu ..

Akunuka na kuja kunlkumbatla

) ....... mamaaaaaa,nyiieee embu
kwanza nifeeel 22
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Nimekukosea sana jmn Mirry kwanza
kKukuita kwenye engagement ukiwa hujui
lolote ukawa surprised na ukakubal
Pete yangu Ikn Bado unaendelea kuwa
upande wangu Mirry ........ am so glad
kuwa na ww hapa unanijali haijalishi
mazingira ......... uuuh wakat huo
ananiongelea sikion saut nzitoo ya
chiniii yaan lle ya taratiiibu ishhhh achen
utani bwana nitamu #2............



Pili nimekuvuruga baada ya Clara kuja
kuharibu mipangao yoote na kuniacha
mtoto huenda asingekuja usiku huu
ningekua namega tunda langu zuuuri
lenye thamani nikaonja Radha yake

12 72 ....Mirry nikubalie Ili niwe .........
Mirry mirry Mirry ukowapi mtoto kaamka
huku analia ......... kabla mark hajamaliza
kuongea nilitwa na mama mark .......



Wee hapo ndo ilikuwa ponapona yangu
nilitoka mbio nikaacha mafurushi yangu
nikaenda kwa mtoto nikamuacha mark
palepale chumbani akiwa amesimama
hahahaha hatarious.......... nilienda
chumbani nikajifungia na mtoto....tayar
maziwa yalishaletwa na maji ya moto
kwenye chupa yalikuwepo yakutosha
hivyo mtoto akisumbua tu Nampa
maziwa anywe zake........ sote tulilala na
siku iliisha Kiivyo ................



Asbh niliamka saa mbili na nusu huku
akili yangu ikiwaza simu sikumbulki
niliiweka wapi baada ya kutoka kule
kwenye varangati la Jana la
mark....nililamka chap na kuanza
kutafuta ...... niliweka wapi au
niliangusha kule ukumbini...Mmh |kn
hapana sikuwa na pochi niliishika
mkononi niliweka wapi jmn ....nilijiuliza
bila majibu yoyote ........... nilitulia zangu
nikijua simu itakua imeshapotea.........




Mirry Mirry ....Hilda alikuja kunigongea
mlango nikafungua....tulisalimiana .....vp
mtoto anaendeleaje aliniuliza ..Yuko poa
San..nilimjibu.....sawa kaka mark
amesema ukiamka umuandae mtoto na
ww ujiandae mnaenda clinik kwaajili ya
Kuangalia afya ya mtoto na kupima uzito
Nivyo amesema saa nne anakupitia
napa ...naona shoga angu una bahati
sana mi Mimi huwa nataman hata nipate
kanafasi ka kuzurura na mark ila
sijawah kuitwa hata sokoni

........ hongera zako...Hilda aliongea
niliishia kucheka tu........




Nilimpa mtoto maziwa nikamuandaa
fresh na mm nikajiandaa kisha nkatoka
sebuleni ambapo Hilda alikkuwa amekaa
akakinywa chai....oooh nimesahau Kuna
nguo alinipa nikupatie uvae hizo daah
Bora nimekumbuka ukiwa hujatoka
maana Leo ningeambiwa nifue
nyumba....Hilda aliongea....alienda
chumbani kwake na kuchukua bksi
kubwa akanikabidhi ...........



Nilienda chumbani na kubadili nguo
llikuwa ni suruali nzuri na kitop
cheupe...suruali ilikuwa nyeusi ...bas
nilipendeza Hilda alinisifia had nikaanza
kuogopa z#....eeh jmn Mirry
umebadilika yaan utadhan siyo ww
mshamba mshamba Yan umependeza
Kishepu kinaonekana vzr hongera zako
watu wenye bahati zenu nakuona ,ila
kuwa makini mark anamtu wake....Hilda
alinlambia khe jmn si tunaenda clinik
Kwan kasema tunaenda wapi
...nhilimuuliza tayar ashanikera ==

Hamna mi nmesema tu usichukie rafk
angu ila umependeza sana
alinambia....sote tulicheka na tayar nje
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Bas nilitoka chap lle mark kuniona tu
alitumbua macho ©.o....mn ni ww kweli
umependeza sana Mirry alinisifia had
nikaona aibu ....aliwasha gar
tukaondoka .....tulifika clinik ambako
tayar alishamuandaa dokta wake na
mtoto alipimwa fresh ......... mtoto Yuko
vzr kabisa ana afya njema kabisa lkn
uzito wake uko chini sana..........



Mama mtoto,vp mtoto ananyony vzr?
Docta aliuliza ....ndio Yuko vzr kabisa
...mark akadakia .....embu mnyonyeshe
nione unyonyaji wakez# 2 ....kimbembe
Kipya hicho

...nimnyo...nimnyo....... niliishiwa pozi
nikashindwa hata kusem jmn
hahahaha..........

Aah docta mam yake anatatizo kdg
chuchu hazitok maziwa yuponkwenye
dozi hivyo kwasasa mtoto anatumia
maziwa ya kopo ...... mark
akidanganywa ...ooh pole sana jitahd
kunywa vitu vya majimaji na pilipili
manga inasaidia maziwa kutoka
....docta alinishauri ....sawa docta
niliitikia........



Tulitoka na kuelekea hotelini nilimpa
mtoto maziwa kisha tukala chakula safi
kabisa........ miry nisamehe najua naenda
kukukosea kwa mara nyingine ila
usimind .....Kuna sehem naomba
unisindikize na nilazma uwepo wewe

hakuna mwingine ........ tayar ilikuwa saa
11 jion tulitumia muda mwingi
Kuzunguka mjini ........ sawa hakuna

shida mark ....nilimjibu ... thankyou
love...akanambia ....love ? Mmmbh |kn
sijamkubalia nilijisemea huhuhuhu
hatarious......



Tulifika sehem kama saloon kumbwa ya
kike nzuri balaa ....nilishuka nikaambiwa
nikae nikakaa nikavalishwa wigi Kali
nikapodolewa jmn uwii had nikataka
Kujikataa kuwa siyo mm jinsi m avyo
nilipendeza....... walivyomaliza
kunipodoa wakaniingiza kwenye
kachunba flani hivi hapo moyo unafanya
ndundundundud........ 1/ haogopa
balaaaa wasije kuniua Hawa watuhuko
nilipewa gauni Kali la rangi ya pitch
nikavaa nikatoka....kutupa jicho kwa
mark alikuwa ameshabadili suti amevaa
nyeusi kapendeza huyo balaa...........




Tukaingia kwenye gari ...tunaenda
kwenye harusi ya rafk angu naomba
urelax ni sehem nzuri na salama...mark
alinambia...lkn mtoto atakuwa
amechoka sana anahtaji kupumzika
...nilimjibu...usijali hatutakaa sana
.alinijibu ........ baaas tukala lami Hadi
huko tuendako.....



Tulienda kwenye sherehe huku tukiwa
na mtoto ambae alikuwa kwenye kigari
Kizuri sana ....tulifika aaaw jmn watu ni
wengi wamependeza balaaaa ....mmmh
yalikuwa ni mambo mageni kwangu
Ssikuwah kwenda sehemu nzuri kama lle
........ tulionyeshwa sehem maalum ya
kukaa na tulikaa....pale kwenye meza
palikuwa pameandikwa couple 2 72
mara mhudumu akaja .........



Habari zenu.....salama kabisa ..mark
alijibu....... Mr and Mrs whom?
Muhudumu aliuliza ....Mr and mrs Mark
Hussein...mark alijibu ...... mmmbh huyu
vp Kwan mi

mkewake®)... kha......... mhudumu
akatupa jicho kwa mtoto Waaao the
baby is so pretty congrats mom( mtoto
mzuri sana hongera

mama)......... sikumjibu kwanza sielel
anaongea kihaya au

kKimakondezZ 72 ............

Bas part ilienda vzr sana .....namuomba
Mr Mark na familia yake waje
watusalimie ....mc aliita....... khe hil mpya
Sasa jmn...mark akanishika mkono na
kunivuta tukaelekea mbele hahaha



Kwa uoga niliokuwa nao nilitaka
kujikojolea

Full 1000

Malipo mpesa 0768315707 jina Prisca,
ukishalipia nambie nikutumie chap.

TUKUTANE SEASON TWO.( 16-22 )
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Tulifika mbele na kusimama kuwangalia
wageni waalikwa ........ DJ naomba
wimbo mzuuuri wa mahaba umsindikize
Mr Mark na mkewe wacheze
Kidogo....illikuwa ni sauti ya mc
akimuamuru dj atuwekee wimbo lli
tucheze#z2........ usiombe yakakukuta jmn

Tukawekewa wimbo wa meddy "slowly"
jmn kucheza sijui na sijawah Mark ni
fundi wa hizi mambo alicheza na
kunichezesha |kn nikawa hola

1/ ...ushamba mzigo jmn......... naomba
mr Mark na mkewe watoe neno
Moja......... mc akaongea



Nafurah kuwa hapa Mimi na mkewangu
mama Brianna |lkn hatutakaa sana Kwan
Kuna shughuli ya kifamilia inatungoja
tumekuja kuwaunga mkono na
kuondoka.....mark aliongea kisha
akarudisha mike kwa mc

..... daaah....Bora sijaambiwa niongee
nyie nyie nyie hahahahaha ningeongea
nn kwamfano jmn ,eti msomaji
ungekuwa ndo ww ungeongea nn Zaid
ya Kujijambia pale mbele ya

ukumbizZ 72 ....



Tulirudi kukaa hatukuchukua dakika 10.
Tuliinuka na kuondoka zetu ........ kaka
mark unajua tunamhangaisha sana
mtoto na ni mdogo sana anatakiwa
kutulia nyumbani huyu Bado mda wake
wa kuzungushwa hivi...niliongea wakat
tukiwa kwenye gari kuelekea
nyumbani........



Naelewa mama Ni dharura tu ilitokea na
nisingeruhusu mtoto abaki nyumbani
pekeake nivema tumekuja nae akiwa na
mama yake Nina amani sana....mark
aliongea.....Ikn asingebaki pekeyake
nyumbani Hilda
yupo....nilimwambia.....aaha chana na
mambo ya Hilda Mirry wewe ndiyo
mama Brianna hakuna mwingine
...alinijibu ..........



Tulifika nyumbani mida ya saa nne na
nusu ........ enheee afadhali mmenikuta
hapahapa sebuleni ,mnatoka wapi mark
na mtoto mchanga huyo ,mbona
mmependeza hivo mnatoka kufunga
ndoa nn mbona mmewaka hivo eti Mirry
mnatoka wapi saa hizi saa nane za
usiku.....kiukweli nilishindwa kujibu
nikabaki navunja mbavuzZ 72 22 ...ni saa
nne na nusu ila anasema saa nane za
usiku hahaha



Mara nyingi mama mark akiwa
amepanick lle anavolalamika huwa
ananivunja mbavu anaweza kuuliza
maswali 78 yote anataka majibu na
uyakumbuke hahahahahaha.......... eee
Hilda si umeona Mimi nawauliza
wananicheka nimekuwa kma mwehu
Sasa ....mama mark

alilalamika....... mama mambo ya vijana
haya hutayaweza ....mark alimjibu
mama yake..........



Mambo ya vijana Brianna si angebaki
atulie mtoto mnamzururisha hovyohovyo
embu ona mnavyonukia mapafyum
yenu kama majini mtoto si atapata
mafua ...njoo mjukuu wangu nikakulaze
ndani hapa huna baba Wala mama wote
matahira tu...mama mark alimchukha
Brianna n kwenda nae ndani....tulibaki
sebuleni tukicheka mno ..... v kv V)

Enheee Mirry njoo chumbni kwangu
maramoja Kuna kesi Yako ya
Kujibu....... mark aliniambia...kesi? Ipi
kaka mark mbona Sina kosa lolote
....Nikajitetea hapana we nifuate utajua
hukuhuku ....alinijibu....... nilimfata
chumbani kwake na kuingia kisha
akafunga mlango.........



Haya kamata hii simu Lain
nimekuwekea yangu naomba uwe na
namba tatu tu ya wazazi wko kama
wana simu ya mama mark na yangu
nisione kunguru yoyote kwenye simu
yko....... Brown nisimuone kwenye simu
yko tena ...... Brown? Hapo ndo nikajua
huyu atakuwa alichukua simu yangu
huyu ,wakat naitafuta itakuwa
alishaificha Mimi huku nahangaika
....... nikapata jibu



Ndiyo Brown sitaki kumuona tena
anakusogelea.......... Mmh sikuwa na jibu
nilipokea lle simu na kuaga kuwa
naondoka..... umependeza mno Mirry
Keep it up mama Rojas....akaniita tena
ile jinazZ ...mmmh ngoja tuone
Kitakachokuwa .....niliondoka na kwenda
chumbani ambako mtoto alikuwa
amelazwa na mama mark nikaingia
bafuni nikaoga na kupanda kitandani ili
kulala zangu ........




Simu iliingia msg , kusoma alikuwa ni
Mark ....... wewe ni mzuri bwana unafaa
kufanya na mm kolabo kabisaaaa

...... yaan umeniteka ,sitaki ujibu hii msg
Ila nakutakia usiku mwema mama B
wangu @....bas msg ilisomeka hivo
mwishon ikamaliziwa na kopa '3

Nilifurahi Sana ingawa sikutaka
kuonesha direct kuwa ni kweli hata mm
nilivutiwa na Mark kijana ni mashaalah
jmn tuache utani kabisa &% .......

Bas siku hazigandi siku Moja .......
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Siku Moja Mama mark alituita sebuleni
Mimi na Hilda alikuwa na kitu cha
kutuambia......... Jamani kwanza mko
poa....alituuliza ....tuko poa

mama....... sawa , Sasa nimepata safari
Kuna rafki yangu ni Zaid ya rafiki yaan
ni kama ndugu kabisaaa anaumwa sana
na Hana mtu wa kumuuguza anaishi na
Binti yake Rika lenu amenipigia simu
anahtaji msaada wangu ..............



Hivyo ninatakiwa kusafiri mpaka
Uganda nikamuugize akishapona
nitarudi sijui nitachukua muda Gani
huko Ikn mtakuwa Hapa na kaka yenu
....mumpikie vzr kaka yenu anenepe
siyo aanze kula mahotelini wakat mpo
pia Mirry unitunzie vzr Brianna wangu
huyo ndo pacha wangu nikirud awe
amenenepa shavu ........ sawa mama
tuliitikia na kuanza kumuandalia vitu
vyake vya safari.........



Mama mark aliondoka jion na kuelekea
airport kwaajili ya safari .....tulibaki Mimi
Brianna na Hilda wakat huo Mark
alikuwa kazini kwake, siku zilienda na
Kila siku tulikuwa tukitolewa out na Mark
hasahasa mida ya jion Kuna hotel
tulipenda sana kwenda kula na kunywa
hivyo mara nyingi usiku hatukuwa
tukipika nyumbaniy..........



Bas bwana mpenzi msomaji hiki ndo
Kipengeleambacho weeengi
mnakioenda sana Cha

minyanduano+# .....haya someni kwa
makini hapa siku hiyo tulitoka zetu
hotel Mida ya saa nne usiku tukarudi
nyumbani Hilda alikuwa amechoka sana
hivyo alipitiliza mojakwamoja chumbani
kwake kulala..........



Tulifika sebuleni mark alinisaidia
kumbeba mtoto kumpelekea chumbani
ninakolala nae.....tuliftka chumbani

....... nenda ukaoge kwanza
nitamuangalia Brianna ,mark aliniambia
, sikujali kitu nilijua ni kawaida tu ....bas
nikaingia zangu bafuni nikaoga nikavaa
nguo hukohuko maana nilizibeba....bas
nikatoka zangu nikakuta mafuta ya
kupakaa yameshawekwa mezani na
taulo la kufutia maji liko mezani...mmmbh
nani kaweka Sasa jmn«Z 72 2



Heeee unavaa nguo bila kufuta
maji......mark akanambia ...Amna kaka
nimeshayafuta Huko bafuni ...nikamjibu
,aaawapi hamna taulo bafuni bwana
embu sogea tuone nikasogea pale alipo
........ huhuhu bas nilikua nmeva zangu
shati na sketi akafungua zipu ya shati
akaanza kulitoa‘.: ..kaka mark nini
kwani....aaah tulia minakusaidia
nakufundisha baada ya kutoka bafuni
unatakiwa ku........ kabla hajamaliza
kuongea tayar shati langu lilikuwa
lishashushwa chiniz2....... nyie hapo
MOYO unaenda pupupupupupu



Sijavaa Cha braa Wala nn vinyonyo
vimesimama kama mwibazZ akachukua
taulo akaanza eti kunikausha maji
anafuta kifuani tu jmn hivi ni haki kweli
12 herr kutupa jicho suruali yke inataka
Kupasuka pasu pasuuul ...... mi sisemi
na sikumbuki chochote hahaha ila
nachojua alinibeba hakutaka kumwaga
radhi mbele ya Brianna akanibeba juu
juu had room kwake sema tulisumbuana
kKidogo tu ila baadae mambo yakawa




Sikumsahau mtoto alivomaliza
kunifanyia madhambi yake niliamka
chap nikataka kuchomoka mbiooo
kwenda chumbani ..ila akanidaka
mkono.....Asante kwa vitu vizuri

..... umenoga sana alaf ww ni mzuri sana
..... kaoge kwanza then uende kwa
Brianna ...... mark akanambia ............



nilisifiwa eti jmn &% hapo nimejifanya
nimenuna atar eti kanilazmisha kumbe
na mm nlikua nataka

hahahaha......... kwa maufundi yale
nikamsahau na mujuni mpenzi wangu

mkweli) haikuwa mara yangu ya
Kwanza kukutana kimwili na mwanaume
tayar nishkutana na mujuni Zaid ya
mara mbili hivyo sikuwa mgeni



Ndiyoo mnasema kimoyomoyo mi
kamalaya kwani nyie hamfanyagi
...nasahasa wewe msomaji unaecheka
...we mwenyewe unafanyaga Kila
dakika unawaza manyanduo tu z#
niachen embuuu....
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Nilienda bafuni kwa Mark nikaoga fresh
nikatoka ....njoo nikufute maiji
akanimbia........ weeeeee nani akubali
nilichomoka kama mshale mbiooooo
siyo za nchi hii hahahah....... bas mark
akabaki anavunja

mbavui# ......... nikaenda zangu
chumbani kwa mtoto....... lle nafika tu
simu inaita ni mark .2 khe jmn huyu si
nimetoka kwake sekunde hizihizi tena
tayar ameshanidadavua .......... anataka
nn tena ....niliwaza...bas nikapokea
llesimu..........



Mwangaza wangu mwezi mpevu Barafu
wa moyo wangu Mirry nakupenda sana
naamin utabadili historia y maisha
yangu ya huzuni na kuwa furaha, kubali
tu kuwa ubavu wangu nikutunze na
Kukupa thamani kama mboni y jicho
angu unastahili kuitwa mke wangu
nivyo nakutakia usiku mwema mke
Wang......simu ikakatwa , sikuongea
neno hata Moja ..............




Usiku kucha sikupata usingizi kabisaaaa
akili yangu ilikuwa inawaza mambo
mengi sanaaa....hivi mirry unaakili kwel
ww, hapa umefata kazi au mapenzi, kwa
akili Yako mbovu unadhani Mark
anaweza kukuoa mtu kama ww ,, iiish
kweli mi ni mjinga ............ kwanza
ulivyomweusi hivo kama Giza
akupendee nn embu amka usingizin
mbuzi ww........



mtu tayar anamtoto hawez kuachana
na mama mtoto wake, kwanza zuuuh
alikuja siku ile alivo mzuri vile lazma
atakua anatembea nae, alaf umelala na
Mark bila kinga kama anaukimwi je?
....... mtu anaekupenda atasubr akuoe
ndo alale na ww jinga ww.......... hayo
yooote yalikuwa ni maswali ambayo
nilijiuliza kichwan kwa wakat mmoja



Kwakumuangalia mark isingekua rahisi
kuamin kama ni kweli alikuwa single
yaan siyo rahisi kabisa ...bas nikajiapiza
kuwa sitarudia tena kulala nae na safar
hii nitajikita katika kufanya kazi yangu
....nilijutia nafsi yangu kumsaliti mujuni
mpenzi wangu kule Kijijini ingawa
hatukuwa na mawasiliano Ikn nilikua
nampenda sana.........

nitamkuta mujuni akinisubr kwaajili ya
KUunioa na wazazi wangu wanamfaham
Kabisa pia wazazi wake wananifaham
nivyo nasubiriwa Mimi tu kwenda
Kuolewa nae ........ niliamua kubaki nae
tu....sitaki tena mambo ya Mark......




Nililala zangu mpaka asbh nikaamka
nikafanya kazi zangu fresh ........ Mirry
kaka Mark amesema badae uende kwa
madam Zuuh ukachukue vitu vya
mtoto...Hilda alinambia ....... taenda vp
na sipajui huyu nae si aende mwenyewe
...nilimjibu kwa jeuri ....khe Mirry
unamjibu boss wako hivo angekuwepo
hapa si ungekua huna kazi ....Hilda
aliniambia kwa mshangao
mkubwa......... aaah bwana wee kazi
itakua hiii ningeenda kutafta
nyingine...nikamjibu........



Kwahyo kwa zuuh unaenda au huendi
maana nataka nimpigie dereva aje
akuchukue au nimwambie hutaki.......
akaniuliza tena........ nitaenda
...nikamjibu ...haya yangu macho
tu...Hilda akadakia....... bas nikanywa
chai nikampa mtoto maziwa yake
nikamuacha na Hilda huyo nikaenda
huko kwa Zuuh nilikoagizwa.......



Dereva alinipeleka mpaka pale
dukani...niliingia na kumkuta zuuh akiwa
anapanga duka lake kubwa mno la vifaa
vya watoto......hello Mama Brianna
karibu ....zuuh alinambia ....huyu nae
mbona kama mnafki tu na anatembea
na Mark bangi zangu zilianza kuongea
Kichwani#Z .....Asante nimeagizwa na
Kaka Mark....... nilimjibu kwa kifupi
Kabisa no kuchekano

Kukenua'= ...... mmmh kaka? Zuuh
akashangaa........




Ndiyo kaka mark .....nikamjibu...Mmh
sawa ,zuuh akaongea ...... Kwan vp da
Zuuh mbona umeshangaa....hapana
sikutegemea utamuita Mark kaka .....
akajibu.....Sasa nitamuita Nan na ndo
boss wangu ....... Mimi ninachokijua
mnataka kuoana ndomana
nimeshangaa......zuuh
akaniambia...kuoana?
Nikashangaa....... anyway mizigo ya
Briana hii hapa alaf Kuna hii pesa laki
na nusu Mark ameiacha hapa lli
nikupatie upitie maduka ya nguo ununue
size Yako ya hii Hela kama haitatosha
uwasiliane nae......... sawa Asante
..nikamjibu



Zuuh alinipatia lle pesa na kunipatia lle
mizigo, niliingia kwenye gari....zuuh
akaja kwa dereva....mpeleke mtaa wa
michikichi wanakouza nguo ila
usimkalishe sana Mark hapendi
mwanae akae mbali na mama yake
muwahishe kumrudisha
nyumbani....zuuh alimwambia dereva
...bas tukaondoka na kuelekea maduka
ya nguo......

Tulifika madukani nikaingia kichangua
nguo ........ nilianza duka Moja baada ya
jingine.....heeee Brown,heee Mirry
tulikumbatiana kwa furaha sana
....lllkuwa imepita miezi mittu tangu
kupotezana na Brown 2
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Kiukweli nilifurahi Sana kumuona Brown
Jlkn yeye alifurah Zaid kuniona

...... tulisalimiana pale na kuanza kupiga
story huku tukicheka sana.....nilimpa
namba yangu ...... yaan kwa utamu wa
story sikupata hata nafasi ya kununua
nguo story zilivyokuwa zimenoga........



kwahyo unaniletea Hawa Malaya wako
mpaka dukani kwangu! ....ilikuwa ni
sauti ya mwanamke aliyekuwa anaingia
mule dukani ......... alikuwa amebeba
chips mkononi huku akiwa
amemshikipia mtoto wa miaka kama
mitatu hivi mkononi......umeona haitoahi
kuwanyandua huko umeamua kuja
kuwanyandulia dukani kwangu
eeee.....aliongea huku akiweka chips juu
ya meza kubwa pale dukani........



Malaya mkubwa wewe umeona kufanya
huko haitoshi mpaka hapa kazin
kwangu unawaleta..yule mwanamke
alinirukia na kukikaba roba.t.>.....we
mbwa umekuja kumfata brown
hapa.....amekunyangua ee tuone huko
chini kwako kama hakuna wazungu
......... kKhe':» ..akataka kunivuta nguo
achungulie kma nimedadavuliwa .......



nyie ndo mnafanya ndoa yangu inakuwa
chungu kama mgagani Sasa Leo
nitakufunza adabu kuwa waume zawatu
ni sumu...yule mwanamke alianza
Kunirarua na makucha usoni

=......... akaanza kunichania sketi
aangalie kma nmelala na mmewake
pale dukani ...nililia sana huku nikijitetea
kuwa sijalaa nae ...... tayar watu

-

walishajaa kishuhudi ugomuvi.........




Mama J naomba umuache huyo binti
kabla sijakuvuruga hapa mbele za
watu....... Brown aliongea kwa ukali ...lIkn
yule mama J Aliendelea kunizibua
mabao, pamoja na ujanja wangu wote
sikuwa na nguvu za kupigana kusema
eti nipigane na mama J na Wala
sikuwah kupigana na mtu kabla

brown alimrukia mama J na kuanza
kumpa kichapo....alimpiga na
kunichukua kisha akanipakiza kwenye
gari yake,,hapana nipo na dereva wetu
naomba niondoke....nilimjibu wkat huo
dereva hakujua kilichotokea maana
alibaki like barabarani.......



Mirry naomba unisamehe.....kabla
hajaendelea kuongea nilifungua mlango
nikatoka nikaenda kwa dereva ambae
alibaki ananishangaa....mbona
umevimba uso madame...nn kimetokea
..... vibaka wamekuvami ? Mizigo
Ikowapi......... aliuliza

mfululizo....... sikumjibu niliingia kwenye
gari kisha tukaondoka ..........



Tulifika nyumbani .....khe Mirry umeoata
ajali?lilikuwa ni swali la kwanza kwa
Hilda baada ya kuniona .....nillanza
kulia...nililia jmn kama
mtoto...nininkimetokea Mirry mbona ni
kama umeparuriwa na mbwa huku
usoni......Hilda Aliendelea
kuniuliza....... nilikutana na mbwa kule
dukani akanivamia na kuanza
Kunirarua....nilidanganya kuliko niseme
nimepigwa weeeeee......hapana
niliongea uongo

llikuwaje mpaka mbwa akatokea yaan
alitokea wapi...tayar maswali ya Hilda
yalishaanza kunikera...anachokonoa
sana anataka kujua nn
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Sikutaka kumijibu niliiunuka na kuenda
chumbani kubadili

nguo....... nilimuangalia mtoto likuwa
fresh kabisaaa ...nikamuagiza dereva
aninunulie dawa za maumivu ,nilipata
dawa nikanywa nakwenda chumbani
kwangu kulala .......

lliingia call,namba ngeni sikutaka
kuongea na mtu kwa wakat ule kwan
usowang ulikuwa unauma balaa ...msg
iliingia....hello mirry umefia salama®?
Pole sana mydear naomba nisamehe
kwa kukuumiza ,naomba kesho tuonane
nikulipe fidia ya maumivu
uliyoyapaya,by Brown ......



Msg ilikuwa imetoka kwa Brown
niliisoma kisha nikatabasam
Kidogo...kumbe ananijali tu .....bas
nikalala zangu ilikuwa ni mchana wa
saa nane...nilikuja kushtuka saa kumi
Hilda alikuja kuniita kwaajili ya chakula
nillamka na kwenda kula...Ikn Mirry
Kwan akat unavamiwa na mbwa dereva
Ikuwa wapi? Mbona mzembe hivi
Kwann asikusaidie........ Hilda aliuliza...




Alikuwa barabarani ingekua ngumu
kuniona lkn Haina shida niko
sawa....nilimjibu oooh sawa Mirry
tukiendelea kula ....... lisikika honi ya
gari nje .....mark Leo mbona kawah
kurudi sana ....Hilda alisema .....mara
mlango wa sebuleni ukafunguliwa
alikuwa ni mama mark waaaaao jmn
nliwamjs sana ....wote tukatoka na
kwenda kumkumbatia ...... tayar zilikuwa
zmepita wiki tatu tangu mama mark
asafiri kwenda Uganda kumuuguza rafk
ake ...... alikuwa ameongozana na bint
mmoja ambae alikuwa wa Rika
letu........ welcome Nasra....... mama Mark
aliongea thankyou mom.....Nasra
alijibu........



Tuliwapokea mizigo na kuingia
ndani....... waliflkanmezani tukawaptia
chakula Wakala na kuanza story......mn
za huko mama ....Hilda aliuliza....sio
nzuri kwakweli rafk angu alitutoka wiki
iliyopita ndio maana
nmerudi......hapohapo Nasra alianza
kulia®...... very sorry Nasra ( pole sana
Nasra) mama mark aliongea.......



Hilda na Mirry huyu ni Nasra ni Binti wa
rafiki yang ambae anefariki, alikuwa na
bint mmoja tu Nasra na hakuwa na
pakwenda hivyo tutakuwa nae hapa
nyumbani kama familia yetu ....mama
mark aliongea......Nasra meet Hilda and
Mirry ,( kutana n Hilda na Mirry) our
family membership ( wanafamilia wetu)
Nasra hajui sana kiswabhili lkn anajitahidi
kukiongea hivyo mtakuwa mkimfundisha
zaidi.....mama mark aliongea.....



Bas tulikula tukamsaidia kusafisha
chumba chake akaingia ndani
Kupumzika ...sisi tulibaki sebuleni kupiga
story na mama mark......Mirry usowako
unann mbona kama kucha zimepita
usoni......mama mark aliniuliza....Amna
mama nilipata kaajali kidogo |kn niko
sawa...nilimjibu......



Brianna anaendeleaje”? Aliniuliza
tena...yuko poa Sanaa....embu kamlete
mjukuu wangu nimsalimie ....bas
niliiunuka na kwenda chumbani
nikamchukua Brianna kimpeleka kwa
mama Mark katoto kanacheka Hadli
Raha kana afya tele kazuri balaaaa...
kweli wewe ni mama Bora...mama mark
alinisifia...Asante mama..... Tayar
Brianna alikuwa ashaanza
kukuakua..........




Usiku mida ya saa mbili Mark alirudi na
kukuta tuko mezani tunakula chakula
Cha usiku ....alimkumbatia mama yake
na kusalimiana pale ....... enheee
nimekuletea mchumba wa kumuoa
Sasa wewe si huoni Nasra huyu hapa
ona kalivyo kazuri........ > nilikodoa
macho sana....mama mark hanaga aibu
kabisa aliropoka palepale ........ Nasra
sijui hakuelewa ila alikuwa bize na
chakula ..........



Aah mama embu acha matani Yako
bwana tangu lini mtu akataftiwa
mchumba....... mark aliongea huku a
kikaa na kupakua ubwabwa na
mandondo.....ndiyo wewe si hutaki
kuoa inabd tukuozeshe kwa nguvu
...mama mark aliongea....hamna
mama........ kabla mark hajamaliza
kuongea niliskia kichefuchefu Cha hatari
nikainuka fastaaa kwenda nje
Kutapika®_ 2 2 uwiiil sa itakuaje
jamani....
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Mark akanifata hukohuko nje......mama
B vp mama unaumwa twende
hospital......akaniuliza ..hpana soumwo
naskia you
Kizunguzungu......Kizunguzungut.> na
nn tena unaskia”? Akaniuliza......Yan
homagoma na kuchoka sana....ohoooo
tayari tayari tayariik.....mark akaongea
....tayar nnn kaka
Mark...nikamuuliza.....takusimulia usiku
twende ndani.....mark akanambia......



Mmh sikumuelewa kiukweli.nikaingia
Zang ndan tukaendelea kula....Mirry
unaumwa ? Mama Mark
akaniuliza....Amna mama ni hali tu
Imejitokeza ...inabid kesho Hilda
akusindikize hospital ukachek afya Yako
tunakutegemea katk malezi ya Brianna
Sasa mama ukiumwa wote tutaumwa
hapa ndani...mama mark

aliongea......... sawa mama nilimjibu........



Tulitawanyika Kila mtu akaelekea
chumbani kwake kulala...nililala
mapema sana ...lkn kabla usingiz
haujanichukua nilipata msg ya
mark....naomba Brianna akishalala uje
nikusimulie lle story ya kuhusu kutapika
hahahaha nyie lli limaki lijinga sana
...... nikamjibu sawa nakuja mapema



Nikambembeleza Sabrina akalala zake
Mimi huyooo nikaenda chumbani kwa
Mark....... ngongongi...ingia mkewangu
akajibu'=...moyoni Raha sana ila sitaki
kuonyesha live kama naskia Raha
kuitwa mkewangu <3 &3 ....nikaingia
ndani et nikajufanya ndo nmenuna
tangu skuile tulivodadavuana
hahahaha......nyie ujinga mzigo sana
hasa ukiwa na kautoto kama kangu
utainjoy sana........



Nisimulie haraka nirud kulala siko poa
...nikaongea eti huku nimesimama kama
nguzo ya umems<Z & ....Sasa utaelewa
kweli ukiwa umeganda hvo mama
Brianna....mark akanambia ....nikaenda
kuvura Kiti eti najifanya staki kukalia
kitanda chake hahahahaha

2 ...... kwanza mark mwenyewe
akavunha mbavu yaan alicheka had na
mm nikaanza kuchekaz# #Z > aaf
niwaambie kitu mm na mark wote tuna
fizi nyeusi<y....... nzur sana yaan
ukicheka meno yanapendeza
hatarious...........



Bas Mark akainuka pale akavua nguzo
zake akavaa taulo akaenda malangon
kafunga na funguo akaenda nayo
bafuni#zZ ......sitak unitoroke...akanambia
..... mmmh akaoga pale akamaliza akaja
pale chumbani .....enhee utaoga kwanza
ndo upate story ya mchana au nikupe
kwamza story ndo utaenda kuoga..........



Mmh sikumjibu nikawa namuangalia
kwa jicho la kuibia tu......okay Mimi
nakuchagulia ....... itabd uoge kwanza
alaf story itakua ya mwisho lli
nikishakusimulia story Yako uende
ukalale chumbani kwako....... bas akaja
akaniinua nikasimama akanibeba etiz#
........ yaan akaninyanyua juu juu kama
mwewe .....sikukataa umyaan kukataa
kuligoma kuja kabisa .....Kuna lle ya mi
staki bwana niache niende mwenyewe
kumbe unataka=z2 @ ' ...



Bas akanipeleka bafuni akanisimamia
hakutaka kunigusa nikiwepo hapa
hautaoga ...Sasa oga ukimaliza story
Yako itakua tayar imeshaandaliwa
utaisoma nankuondoka....bas mark
akaondoka zake ...nikaoga pale
nikamaliza ....nikavaa nguo Zang
nikatoka....... nguo za kulalia zile pale
kwenye kabati.....mark akanambia.......



Palikua na gaun ya kulalia pamoja na
Kimono chake....nikachukua nikazishika
kKisha nikakaa kwenye Kiti....kaka
niambie mapema nikalale sijiskiaa
VZI....... nikamwambia ...... Mimi siwez
kuanza story mtu kashkilia nguo kMa
machinga....fuata maelekezo kavae
nguo uje ....... bas nikaenda chooni
nikavaa zile nguo nikarud pale
chumbani.........

Haya kaa hapa karibu story ni ndefu
sana...akanambia ..... Khe huyu vp
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Bas nikasogea nikavuta kile kiti karibu
yangu nikakaa....Mmh kigaun kifupi
maungo yote nje

7 ...nikasimama...naomba taulo
nijifunge nkamwambia Mark Mr
handsome&........ taulo zimelowekws
zote mbichi...kama utatumiwa mbichi
nikakuletee ujifunge na maji yake

....... wakat Mark akanijibu alikuwa
ameshainuka anaelekea bfuni ambako
mataulo yamelowekwazZ ....hivi huyu
kaka Yuko timamu kweli ? Yaan Mimi
nikae navuja mimaji ya taulo
kweli.hahaha ...kweli bangi anayovuta
huyu itakuwa ya Jamaica......hapo
nikawaza ....wakat huo tayar ashafikaia
mlango wa bafuni akaniletee taulo bichi
hahahahaha



..... hapana nitakaa hivihivi ....hakuna
shida....nikajitetea.......... ohooo sawa
mtoto mzuri usiogope sitakudhuru
....akanijibu.

Bas nilikaa pale kwenye kiti huku
nimenuna hatarious %7 .......... enheee
Mirry mtoto mzuri kwann umevuta
mdomo hivo? Umenuna eee .....kwanza
niambie unaumwa nn...Mark akaniuliza
...Siko poa mark...nikamjibu shorrrt and
clear.....nini kinauma mama? Akaniuliza
tena.....tumbo linauma na kizunguzungu
kwa sana.....nikamjibu......



Ooh jmn hyo ugonjwa ni ya kawaida tu
na inachukuabmda kidogo kupona ...lIkn
siyo kesi usijali mm nitakupa sawalkn
sio Sasa hv dawa inafanya kazi mpaka
uanze kusinzia ........ mark akanambia
Khe':_o...mpaka nianze kusinzia ndo
dawa gan hyo...nikamuuliza.....unataka
Kupona hautaki....akaniuliza....kupona
nataka lkn ...... kabla sijamaliza kuongea
akanikatisha .......



Wewd kama unalala hapo kwenye Kiti
lala Ikn mm uda wa kukupa dawa ni saa
saba usiku akanambia....mark na
Brianna je ? Nikamuuliza...kamchukue
Brianna njoo umlaze huku ulishapita
dawa utarud nae chumbani
kwako......bas nikainuka huyoooo
nikaenda chumbani kwangu
nikamchukua Brianna nikarud nae kwa
mark....... llikuwa ni saa nne usiku....watu
wote walikuwa wamelala ........



Nilirud chumbani nikakaa....enheee
kwahyo Brown ndo nakupigiapigia simu
anataka nn...mark akaanza maswali
yake....anakudai figo zake Unazo au”?
....Mmh huyu mark anakula bangi nn
kwahyo mm nishindwe kuwasiliana na
marafikia zangu khe...niliwaza kichwani
jmn sikumwambia weee nimwambie
nikafue magunia ya viazi ohooo#Z 72 .....



Kuna chench yake ilibakigi wakat nauza
pale hotelini kwahyo alikuwa
ananikumbuaha nimpatei....
nikamdanganya mark....ohoo kwahyo
chench tu ndo Hadi anakuita Mamy?
Wewe ni Mamy wake tangu lini ....Kwan
ulimzaa wewe? Heee maswali
yakaendelea.....hapana Mark siyo hivo
ameshazoea kutuita hivo cyo Mimi tu
hata rest pale counter alikuwa
ananmuita hivo......nikaendelea



Ohoo vzr jana nilikukuta umevimba
uso....kilikupata nn...na ulienda
wapi.....khe maswali hayaishi

jmn....... nilianguka tu
mark.....nikkamdanganya

tenaz/......... ohoo ulianguka mbele ya
dereva alishindwa kukudaka” Inamaana
haiujali kabisa ngoja Leo uwe mwisho
wa kazi yake ...mark akanyanyua sim
chap.....khe inamaana amfukuze kaka
wawatu kazi kisa uongo wangu ...aweee
Mimi ni mkorofi Ikn Sina roho mbaya
kiasi |ko......hapana
Mark......nikkamkatisha........



Hapana nn ngoja tumshughulikie
dereva....nhawez kuachana ukaumia
awakt na yeye yupo......mark
akaongea...hapana Mark nilikuwa sokon
ndani kabisa baada ya kutoka kwa zuuh
tulipitia kwenye maduka ya nguo
...nlkamwambia dereva akae anisubr
Mimi nikaingia ndani kabisa madukani
kwa bahat mbaya nikakutana na mbwa
akanidhuru kidogo |kn dereva Hana
makosa yoyotei ....nikajitetea......



Ohooo kumbe ....napenda sana watu
wakweli ,good.....vzr next time ukienda
popote hakikisha Kuna mtu w kuangalia
sawa....sitak uharibu sura wala ngozi
Yako kwa Namba yoyote ile....mark
aliongea....mmmh jmn ni tam sana hii
nilijifeel spesho sana ..yaan unajua lle
mtu anakujali weee unajiskia kama uko
ndani ya pepo hahahaha.......



Mark ni saa sita Sasa naomba dawa
nikapumzike...nikkamwambia......oooh
subiri kidogo saa Saba kamili utapata
hyo dawa.....Fuata maelekezo Mirry
wangu ......... vumilia kidogo
tu.....akanijibu ....Mmbh lle kuitwa Mirry
wangu khe jmn zZ steak kusema iyo
Raha nliyoipata mm yaan unajua lle
Kuitwa majina matam unashiba bila hata
Kula hahahahaz2 =z ........... akatoa
aptop yake akaanza
Kuchezea......ukihisi usingizi kitanda kipo
napa kikubwa kabisa nane kwa nane
Karibu ...akanambia kisha akaendelea
na ubize wake........

Nini kitatokea”? Miry atapewa dawa Gani
kwanizZ



Full story ni 1000 tu

Malipo mpesa 0768315707 jina Prisca,
ukishalipia nambie nikutumie chap.(
23-32 ) mwisho
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Nilikaa pale chumbani nikiwa
nashangaa shangaa tu...kwanza sikuwa
comfortable ( sikuwa guru) kutokana na
kKile ki night dress ambacho
nilikivaa....pili nashindwa hata kuanzisha
story maana tayar nishajinunisha kwa
MarkzZ dawa naitaka kutoka pale ndani
nataka kumfata mashart ya Mark nataka
........ hapo nasinzia had naangusha
udendezZ 7 ........ macho yote
naangaliwa saa Nilitupa jicho pembeni
Brianna amelala fofofo........ nakitamani
Kitanda angalau nilale kidogo lla
nashindwa pakuanzia.........

Wakat huo Mark yupo bize na PC yake
hatarious,usingiz Wang ulikuwa mzito
sana



..... Nilisinzia palepale kwenye Kkiti nikaja
kushtuka nipo kitandani Brianna
pembeni mark nyumayangu kaniganda
huyo 7 .....khe nimefukaje hapa mi si
nililala pale kwenye kiti nikaanza
Kujiuliza......mmmh chakwanza
nikufunua shuka kuangalia kama Nina
nguo ohooooo mark cyo mtu poa kabisa
hahaha ...nikatupa jicho nikakuta
nimevaa nguo zangu fresh
Kabisa.....uuuuh........ afadhali
najanidadavua™ #2 ....... si nikasema
Kwa sauti......




Unasemaje? Mark akaniuliza ...mamaa
kumbe kaskia.....aaa. Hapana nlikua
nauliza nimefukaje hapa
Kitandani......nimekuletea mm Mme
wako...mark akajibu ....Mmh
mmewangu???.....nikajiuliza
kKichwani...au hutaki nikuoe sema
kwanza ...hujui kuwa unatakiwa kupata
dawa lli upone kabisa ....hapo anaongea
kaniganda lle mbaya ....... sjui mnaelewa
nyie wapenzi wsomani wasomaji?aaa
ngoja kwanza hivi ushawah kugandwa
na mtu umpendae Iknunajifanya
humtakizZ 2 yaan lle hata akikugusa tu
nywele zinasimama ....... Sasa imagine
mm niko nae pale kitandani Hilo likifua
lake Mr handsome Mark limejaa garden
love zinanichomachoma tu kwenye



Kimono huku mgongoni huhuhu
natapika furaha mieeee ....jmn eeeee
tam sanaaaa mi staki kusema

Hutaki nikuoe eti mama ...akawa
ananiuliza ananigeuzia kwake
mayoo0o0o0........ Sina Cha kusema Kkiufupi
siwaambii kilichotokea usungi

uoz# ## .....ila kwakuwa nilikuwa
naumwa kizunguzungu na kutapika bas
cku hyo mark akaniongezea ugonjwa
mwingine wa kutaka Kila muda nimuone
na kuziganda nguo

zake 7# ...hamjanielewa mtanielewa
baadae naziganda vp nguo zake.......



Tulilala mpaka asbh ...nikajisahau
kumka mapema .....mara mlango
ukagongwa ...... ilikuwa ni weekend mark
haendi job Wala mama Mark haend
hotelini tupo wote nyumbani....ni saa
nne asbh

....ngongongo......... nikakurupuka
chap.....mara Brianna akaanza
kulia......mama yang nafumaniwa
lei...nikajisemea hapo naogopa hatari.....

Anakufumania nani? Kwan mm ni Mme
wa mtu hapa ndani? Tulia relax bwana
my love.....mark akanambia...hee kw
maneno Yale matamu moyo ukaacha
kwenda mbio nikatulia yaan sina stress
hahaah



Nina | anaegonga mlango?
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Mark aliinuka na kuuendea
mlango....alikuwa ni Nasra.....umevaje
hivyo Na? Mark alimuuliza.....no Mark
nimeacha mwili wangu urelax......Nasra
akamijibu......ndo uvae hivo? Hujui hapa
ndan kina mwanaume? Mark
akamuuliza......najua na namjali
pia...nasra akajibu....... okay
unasemaje.....mark akamuuliza........



Nothing nilikuwa nakusalimia tu coz ni
saa nne Sasa sijakuona wewe na Mirry
nikaona nije nikujulie hali may be
unamumwa....Nasra akawa anaongea
pale....okay am fine( nikopoa)....... mark
akabamiza limlango

nguuu!z2 =2 ......akarudi
chumbani......hapo mm aibu aibu jmn
ameshanidadavua tena usiku imekuwa
mara ya pili #7 ....... honey mtoto
atakuwa na njaa oga fasta then nenda
ukamuandalie chakula......mark
akanambia........



Sikumjibu nikainuka nikaenda bafuni
kwake....nikapiga maji saaafi....nikavaa
nguo zangu hukohuko bafuni
nikatoka....... bas mark ananiangalia
nanimalizi hahahaha....ananiangalia
Kwa Huba hubba
nubaaaaaaaaaaaaaa......,mn kupendwa
rahaaaa ........ nikamchukua Brianna
wangu nikaanza kuondoka ...Kwan
nilifika hata mlangon ...mark the
handsome akanifata kwa nyuma
akanikumbatia kwa nyuma'y akaweka
uso wake ahingin kwangu Alafa akawa
anapimua kile kiujoto Cha kupumua
hahahaha amazing Sana mi sisemi......




Mirry take care of yourself ( Mirry jilinde)
usiruhusu brown akakugusa taua

mtuzZ ....JMN wivu gan huu inamaana
huyu Mark anajua kuwa Brown
ananipendapenda...Mmh
sikumjibu....nikataka kuondoka....subiri
kwanza mama look at me( niangalie)
nikamgeukia kiaibu aibu tu...usinywe
vinywaji vikali nahitaji huyo
dogo....akanambia....dogo? Dogo yupi
huyo ? Nikamuuliza.....utamjua tu hivi
karibuni ........ akanambia

Bas nikatoka zangu kuelekea chumbani
kwangu....hatua sita nyingi uso kw uso
na Norat:.:



Nmetoka chumbani kwako aijakukuta
nikajua umetoka kumbe ulikuwa kwa
Mark....alaf mbona ni kama ulifunga
mlango wa chumbani kwako....Nora
akaniuliza......no nilimpeleka Brianna
bakamsalimie baba
yake....nikamjibu.....Mmh Kwan
unaruhusiwa kuingia chumbani kwa
boss wako? ....Nora

akaniuliza....... aliniita
mwenyewe...nikamjibu kisha nikashima
njia kuelekea chumbani kwangu......



Nora aliganda kunitizana pale ni kama
alinisi kitu......nikaingia chumbani
nikamlaza mtoto kisha nikachukua simu
yangu ...msg kumi na Moja za
brownzZ ...Mirry Mirry nikubalie uwe
mama wa wanangu sitaki
kKukjchezea.....Mirry nijibu bas....Mirry
kwenu ni mtaa Gani nije
nikuone.....Mirry nakupenda
Mamy......Mirry Mirry......duuh jmn
kasheshe......



Nilisoma zile msg kisha nikamjibu
nitakutafta nikiwa free...nikazifuta
zooote....... bas nikatoka zangu kwenda
jilkon kuandaa maziwa ya mtoto

....... nikamkuta Hilda ananndaa
chai.....shoga Jana usiku saa sita
nmekuja chumbani kwako unipe Pedi
lkn nimekuta mlango
umefugwa....nikachungulia kwenye
kitasa sikuona ufunguo kwa ndani
nikama hukuwepo ndani.........

Hilda akaniuliza.....



"2’ Hawa vp m n wote wananifatilia hivi
hahaha.....nilikkuwepo sema nilikuwa
nmechoka sana Jana hvyo nililala
Kizembe usingizi mzito........ daah sawa
Leo mama Brianna amenipigia sin
anakuulizia Brianna

anaendeleaje....... mama Brianna?
Nikamuuliza Hilda ....Mmh nikaguna
..... umemuambia Mark?
Nikamuuliza....hapana alisema
nisimwambie mark maana
atakasirika......akauliza kama Mark
amewah kuleta mwanamke hapa
nyumbani nikamwambia

hapana....... hulda akazodi kunipasha
habari....... kwani si
wameachana.....mbona bdo anamfatilia
Mark? .... nikamuuliza Hilda.......



mwenzangu cjui ila inaonekana mama
Brianna abdo anampenda
Mark........ hilda akanambia......mmmbh

Hapo kiroho kinauma mbaya.....yaan
nliumia sana kuona mama Brianna
anaanza kuuliza kuhusu mark kuwa na
mwanamke......... bas ...nikaandaa
chakula Cha mtoto nikaenda chumbani
kumchukua ..........

Nilishuka simu ...... unaenda lini kuonana
na Brown.....khat_>...ilikuwa ni msg ya
markzZ ...nyie huyu kajuaje kama
nimemwambia Brown nitaonana nae!
Sikumjibu nikamchukua Brianna
nikaenda sebuleni kumpa chakula.......



Full 1000
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Nilimbeba Brianna nakwenda sebuleni
kumpa chakula....nilikaa kwenye sofa
ambalo Mark huwa analipenda sana
kukalia....... tototoooi mambooo
hujamboo nakupenda...bas nilikua
nachez na Brianna huku anKula akina
mama mmenieleqga vzr kwenye hiki
Kipengele........ Mirry inuka hapo mama
Mark alisema ni kwaajili ya kaka



Alikuwa ni
Nasra....whaaaat? @2 .....kwann niinuke
,nilimuuliza huku nikimuangalia kwa
Kukunja ndita....inuka hapo anatakiwa
Kukaa Mark tu! Akaendelea
Kuongea....... okay isiwe kesi, ni kwel
mama mark aliwah kusema lile sofa ni
mahususi kwaajili ya mark....Ikn huyu
Nasra mbona kama anakuja moto
2...... anyway Mimi ni kisiki Cha mpingo
...Sitetereki.....nikainuka na kuhamia
sofa lingine




Utaishia kulea watoto wa watu na
kudinywa alaf wataolewa
wengine......Nasra

akaongea....... nilimuangalia tu kisha
nikacheka sana z# #Z....ungejua Mimi
ndo barafu WA moyo wa Mr Mark a.k.a
Mr handsome usingethubutu kuleta
vioja....niliwaza tu kichwani kisha
nikaendelea kumpa Brianna
chakula.........

Cheka tu ila utashuhudia
litakalojiri......alinijibu n kuondoka...........



Sikuwa na ishu ya kufanya weekend
hiyo hivyo niliamua kumtafuta Brown Ili
nikamsikilize nnn anataka......nilichukua
simu yangu na kumpigia ...... alipokea kw
shangwe na vigelegele......Brown
tutaonana Leo? Nilimuuliza....anytime
mama ( muda wowote mama) niambie
nikufate wapi....Brown akaniuliza.......



Wacha papara nimekutafta mwenyewe
nitakufata ulipo nielekeze....nilimjibu

...... Alinipa maelekezo nikaenda
chumbani kujiandaa......niliftkka chumbani
nikamlaza Brianna kisha nikazama
bafuni kuoga .....nilioga fasta nikarudi

pale chumbani .......... lahaula > ....Mark
kajilaza kitandani kwangu........ tutaemda
wote kwa BrownzZ zZ ...mark
akaniambia.....

Ushawah kujikojolea weww mpenzi
msomaiji....... umewah fumaniwa live bila
chenga ndo hii ya Leo
Sasa......hahaha....Kwan huyu Mark
anajuaje kama nimeongea na Brown?
Atakuwa mchawi huyu siyo
bure....mmmh......



Nilitumbua macho kidogo yaanguke
chini........ vaa haraka twende kwa Brown
ukanitambulishe ...hahaha....jmn mark
akanambia huku kaweka uso mkavu
hatarious....... Sasa mi nikamtambulishe
vp huyu kijana#z#....... nilishindwa
kutembea nikashindwa kucheka wla
Kuzimia ...... nikabaki nimemkodolea




Aliinama chini akavuta pochi Kali
mnaijua pochi Kali....wale warembo
watanielewa ....illikuwa ni pochi kubwa
alaf ilikuwa imetuma guess what ( kisia
Kuna nn ndani) ....kamat hii zawadi yako
Vaa nguo na Viatu humo then twende
kwa Brown mguu kwa mguu naenda
kujlandaa nakupa dakika kumi uwe
tayari ....mark akainuka...alikuwa Mevaa
jezi ya Simba pamoja na bukta nyeusi
fupi alipendeza hatarious & ........



Nilivuta ule mfuko akili haikuwa pale
nilikuwa nawaza nnn kitaenda kutokea
huko ....Mark hataki mchezo Wala utani
Keshapenda amekufa

ameozaiZ ....... nikafungua lle pochi
ndani kulikuwa na touser( suruali)
nyeupe peeeeee na kishati kikali Cha
Maja meupe na kijani na kulikuwa na
sleepers( Viatu) vizuri vyeusi.....nilivaa
Walah bilah nilipendeza lle mbaya
........ mmmbh hivi ni Mimi au! ....nikabaki
najishangaa nilipoenda mno.....



Kila nilifikiria utambulisho unaoenda
Kutokea naishiwa nguvu

Kabisa'@ &2 ...... wakati nawaza mlango
ukafunguliwa....mark tayar katupia
suruali nyeupe na shati na Mua meupe
na kijani na raba nyeusi mamaaaaaa
tumevaa sarezZ...jmn amazing Sana
ilivutia mno though nilikuwa naogopa ila
tulipendeza hatarious....jmn mark ni Mr
handsome cjui mnanielew yaaan akivaa
alipendeza ndo unaweza kutokwa roho
kabisa yaani Yuko hivi é........




Let's go honey( twende kipenzi) mark
akatangulia kutoka mpaka sebuleni mi
nilikuwa nyuma namuweka Brianna
VZI....... Kaka Mark umependeza jmn
naomba nikusindikize japo tutoke
pamoja nimechoka kukaa hapa
ndani....Nasra akaanza shobo wakat
huo nilikuwa nyuma natoka....... Nina
safar ya muhimu na mtu muhimu
...tukatoka next time....mark akamjibu
wakat huo nishafika sebuleni......mark
alimuita Hilda......utamuangalia Brianna
mpaka mama yake

atakaporud......... sawa kaka ..Hilda



Nilikatwa jicho la kichawi na

Nasraz? 74 ....... alikasirika lle mbaya
...... twende mama...mark akanishika
mkono tukatoka nje...nikasikia mfyonzo
inataka kumtoka jmn......tukafika kwenye
gari mark akaingia Mimi nikafungua
mlango wa nyuma nikakaa....... hata
ukikaa nyuma tutafika tu Huko
tuendako+«Z . Mark

akaniambia......... tunaelekea wapi
...akaniuliza ...... sijui Mimi
nikamjibu....... hapo nimevimbisha domo
Kama skonz nimenuna hatarious
hahaha



Mark Akaachia usukani
akanigeukia.....Mirry umeshawabhi
kutafunwa kama keki?? Katika maisha
Yako umewahi kuraruriwa kama Simba?

Khe@...... akanambia.......nikabaki
natetemeka uharo unajitengeneza huku
tumboni...... niambie tunaelekea wapi

...... akaniuliza tena ......si nikataja eneo
mtaa Hadi vichochoro vyake zZ
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Mark aliwasha gairi....tulichanja mbuga
tukala Kona then tukainukia eneo
husika......ilikuwa ni kwenye hotel flani
nzuri sana ....tuliflka tukashuka kwenye
gari....enheee mpigie brown akwambie
amejificha wapi....mark
aliniambia......nilinyanyua simu hapo
natetemeka hatarious 72 nini kilinituma
lkn kuanza kumtafta brown ona Sasa
nimejiletea msala
mwenyewe.....hahaha.......



Nilimpigia simu.....weka loud.....mark
akanambia &2 ....ntafanyaje sasa
nimekwisha Leo ukizingatia brown
kashazoea kuniita majina

matamtam@iz .....Krrr Krrrer krrrr simu yake
liita hatimaye ikapokelewa.....Mirry
sweetheart &2 Brown akaniita ....daah
siku ya kufa nyani miti yote inateleza
...Brown hakuwah kuniita sweetheart
kabla Zaid kazoea kuniita Mamy
Imekuaje Leo......ehee sweetheart wake
ongea mijibu.....Mark akanambia kwa
saut ya chin baada ya kuona siongei na
sim namuangalia tu kwa uoga## ..........



Nime..nimeshafika

...... nikaongea....oho0o0 njoo upande wa
kushoto utaniona nimevalia koti la
maroon nimekaa chini ya mchikichi....
Brown
akanambia......nhahahaha....twende
sweetheart wake....mark
akanambia'a...... tukaanza kuelekea
upande wa kushoto .....kwambaali
nikaliona koti la maroon &2 .....Mark |kn
unanifanyia nn ....nikaanzisha
mazungumzo wakat njia nzima tunakuja
nilikuwa kimya %2 ...nimenaswa



Sikufanyii kitu nataka tu ukatoe
utambulisho kwa Brown kuw Mimi ni
Mme wako kipenzi ambae unanipenda
kuliko hata kula alaf unaniwaza hata
ukilala ni Mimi tu unaniona ndotoni
twende twende.....z2...kweli bangi cyo
chi jmn tangu lini mi nimewah kumuota
huyu kiumbe MarkzZ ....yaan badala ya
kuhuzunika nilianza kuvunja mbavu
palepale kutokana na maneno
yake.....nilicheka mpaka machozi
yakanitoka hahahaha....kaka chiz kweli




Tulisonga kuelekea alipo
Brown......mmmnh aliekuwa bize
anabinyeza simu ...... aliposikia
hatua...... karibu kipenzi changu Cha
dhati ,mtu uliyeniteka tangu kukuona
kwako ...laazizi wangu Mirry karibu
mama. & ......sa itakuaje jmn
duuuh.....Mark alikua nananiangalia kwa
jicho la enheee Leo nimekukamata
naha....... si Brown akageuka nyuma
Kumuangalia 22 72 ....... kilichotokea sijuli
niseme ...anyway ngoja niseme tu......




Shkamoo broo.....Brown akamsalimia
Mark hahaha...mnaijua Brown ni
mkubwa kwa mark amempita almost 4
yrs but kutokana na lle panicking
akamsalimia.......... marahaba Hujambo
....Mark akaitikia .......... nimekuletea
laazizi wako....mark

akamwambia....... hapo natetemeka
nusuravuharo utoke maana tayar
ulikuwabumeshajitengeneza
tumbonzZ ,medulaobolangata haishiki
kabisa nmeishiwa nguvu aina Hali.........

Enheee kwa kutuangalia unaweza
kukisia sisi ni watu wa aina Gani.....mark
akamuuliza Brown....... no hapana Brooo
sijafanya kosa lolote na sikujua



........ hukujua nn.....sikujua kama Mirry
anamume.....Kwan kakwambia
anamume.....bas wakawa wanajibizana
pale.....Mirry embu ongea hapa laazizi
wako ninani Kati yetu Mark
akaniuliza......hapana Mark siyo hivyo
..... nikajitetea........no ni hivyo hivyo
naomba ujibu kwa ufasaha nani mumeo
hapa .........

mmmh jmn sa mbona kibabe hivi mi
nijibu nn Kwan huyu Mark kanioa au
anakaz ya kunidadavua tu pale kwao

7 ....niliwaza ....... samahan Brown,
Mark is my fiance( mark ni mchumba
angu) nilijibu ....... not a flance ongea vzr

( siyo mchumba) ...mark akadakia



Mark ni mume wangu ....nilisema lli
kueousha Shari Zaid ....enheee malizia
...... mume wako na amekuoa nn.....mark
akaniuliza tenat_: ¢.».....Kwan umenipa
nn mark.....nikamuuliza coz sielewi
anaongelea nn....sema Mark ni mume
Wang na amenipa mimba na
nikishazaa atanipa zingine nne ili ziwe
jumla Tano....mark

akanambia®Z 22 72 ....so funny(

inachekesha) ........



Mark ni mume Wang na amenipa mimba
na atanipa nne Zaid lli ziwe
Tano...nikajibues
....nahaha...ameniweza huyu
nyau......naona aibu Brown hakuwa na
chakuongea Zaid ya kuangalia chini na
Kuumiais...... Sasa Bro huyu ni
mkewang nadhan umemsikia siku
nyingine nisione msg Wala ukipiga simu
kwake ....... nakuonyabili badae
tusilaumiane......Mark akaongea kisha
akanishika mkono tukaanza kuondoka
pale......... maskini Browngs aliinuka
akaweka mikono kichwan koti lake
likabaki linapepea haamin macho yake
anaona kama ndoto tu......mmmh
hatarious.......



tuliondoka tukapanda gari kisha
tukaondoka zetu........ hatukuelekea
nyumbani bali mark aliendesha gari
Hadi kwenye mall flan hivi kubwaa nzuri

R I )
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Tulifika sehem flani nzuri sana tukaingia
ndani......hello mark karibu....kalikuwa ni
kadada karembo sana kako very smart(
nadhifu) kamejiremba lle mbaya kazuri
kwelikweli....hello Irene uko poa....mark
akamwambia....yeah niko poa sana
karibu.......



Mzigo mpya umeshafika....mark
aliuliza...yes upo kwa kutosha kama
ulivoagiza boss wetu ....Irene
alijibu....sawa Sasa ingia na huyu beib e
ajaribu Mimi nakaa hapa
atakalopemdeza kuliko yote bas itakuwa
yake....mark aliongea...wakat huo
nimenuna lle mbaya«Z 72 kibabe sana
yaan napeleka kibabe kama niko jeshini
khe & hata kama ni kupemda cyo kwa
staili hii aisee mark...niliwaza
Kichwani....... okay welcome madam(
karibu madam) Irene akaniambia
...Sikumjibu......




Nifuate.....bas nikaanza kumfuata Irene
tukatembea Hadi chumba flan hivi
amazing Sana....kilikuwa chumba
Kikubwa kizuri yaan Kuna hewa saaafi
ubaridi kama wote mmmbh ni patam
kwelikweli.....ndani kulikuwa na rundo la
midoli imevalishwa mashela makali
mazuri sijawah kuona tangu kuumbwa
kwa Dunia’& ...ushamba
mzigo......madam karibu changua
material itakayokupendeza
ujaribu....lrene akanambia......



Inamaana huyu Mark
anatakankunioankibabe hivi mi hata
Kijijini kwetu hawajui 9 ...... hajapeleka
hata majembe Wala mablanket
nyumbani.....mbege dumu Moja
hajapeleka blanket la Babu pamoja na
godoro la marhemu bibi hajapeleka alaf
ananiletea huku kwenye mashela

....... hapana huyu kijana lazima anamiliki
uchawi wa Nigeria sa ndo ndoa gn hii
2 ....nilikuwa nawaza kichwan palepale
nilipokuwa nimesimama........ madam
chagua 4 utakayoipenda kama
hujaipenda hizi Kuna nyingine chumba
Cha pili hapo nitakupeleka....... saut ya
Irene ilinishtua.........



Au tuanze na Viatu kwanza
madam....Irene akanambia ...aah
hapana dada naomba nijaribu hiyo
apo......nikachagua gaun flan zuri jmn
uwiiil.....Irena akanitolea
akanipatia....Kwan hili shingapi
dada.....nikamuuliza lrene .....hii dress
beil yake ni million 6 na nusu maana
material yake siyo ya kawaida kabisa
....... shingapi dadat.: .o .....milion
sita....... ndio madam lkn tayar
ilishalipiwa ya million kumi kwahyo
UKIIPENDA hii million nne zitarudishwa
kwa Mr Mark............



daaaah®9 nikikumbuka gaun la bei
sana kuvaa mm ni elf kumi na Tano
kwenye mafungu tatu elf Moja kama
nyanya VILEVILEZZ.....Leo hii
nanunuliwa gaun milion 6 hapana huyu
Kijana anatapanya pesa kama mwana
mpotevu si tungeenfa kukodi la lakimoja
na nusu kama anataka kunioa .....hapa
-ela zote hizi si tungenunua

Kiwanjaz .....yaan mpenzi msomaji
nayo yoote yalikuwa ni mawazo
ukichanganya na bangi zangu kichwan
bas nikaanza kuwaza viwanja na
miradi¢$ hahahaha..........




Sasa dada tufanye hivi hili gauni si
million sita naomba Mark akikuuliza
umwambie million kumi lli hiyo million
nne unipatie Mimi sawa dada angu
please nakuomba sana...so nikaanza
kumpa matongozo yule dada
...hahahaha.....madam mark ni bosi
wetu siku akijua tumefanya huu upuuzi
hatuna kazi kabisa....Irene
akanambia....... boss wenu kivp.....yaan
yeye ndo mteja VIP( VERY
IMPORTANT PERSON) mteja WA
maana alijaga hapa kununua nguo
million sita na kuendelea zinatoka Sasa
unataka tumpoteze kwajili ya hyp ishu
Yako ndogo......Irene
akanambia......mmmh kwahyodada
baiwezkani kunisaidia....nikakomaa na



Irene 2 ...... msomaji wangu mzuri bangi
siyo mchicha usijaribu kuvuta...........



Okay | will tyr my best to keep it(
nitajaribu kutunza Siri) Waaao Irene
kakubali ...Asante sana dada una roho
nzuri sana......
nikamwambia.....hakunagavkazi ya bure
madam hap tutagawana pasu kwa pasu
..... -*....pasu kwa pasu akat hel katoa
Mme wangu Mark ....
nikamwambia...basi hapana Mimi
sitashiriki...akanigeukia tena khe.....lIkn
hii milion mbili nikiipata itamtumia



Anilijaribu lile gauni lilinikaa
haswa......nilipendeza nikatoka mpaka
mark alipokuwa
amekaa.....akaniona....waao....waao....w
aoo00 such a a beautiful woman Infront
of me( mwanamke mzuri mbele yangu)
siwez kuficha hisia Zang Mirry
Nakupenda indeed..yaan namaanisha
sitaki kukukosea hata dakika
Moja......come-on bby ...akanisogelea
mpaka O distance....akaanza kupata
juice taam ya mdomo&= ....tukasahau
kama tuko dukani tukahama ulimwengu
tukahamia Singapore«Z ........ sijui
nilirogwa mm ...utundu gan huu
naufanya mbele za watu ...bumbavu
zangu kabisa ...... sina adabu kabisa
....nahaha



Sa itakuaje Nora akija kuliona gauni
langu huhuhuhu
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Tulikunywa juice ya wakubwa pale
mpaka tukajisahau & ....sorry boss
Kuna simu Yako......akaja mfanyakazi
mwingine....mmmh boss tena?
Nikajiuliza....hapo tukashuka haaa sorry
sorry heriet....mark akajibalaguza kwa
albu akaomba msamaha kwa heriet
....... samahan boss kwa kuvunja
utaratibu....heriet akamwambia
Mark.....mmmh huyu vp kavunja
utaratibu akat sisi ndo tumeleta uhuni
kazini z#........ hapo naona aibu
nishakimbilia chumba Cha kubadili nguo
nikatoa lle shela nikavaa nguo Zang
tulizokuja nazo.......



Mark akaongea na sim

akamaliza......... Irene takuwekea float ya
hiyo dress kwenye account Yako
nikifika home....mark akamwambia Irene
....sawa boss....... kumbuka nishapanga
dili na Irene kuhusu lle 4

millionz2........ sikupata size ya Viatu
vyangu kwa siku hyo hivyo niliambiwa
next week vitakuwa tayari bas
tukabebana na Mr hb wangu haooo
kwenye gari yake tukatokomea.......



Kwahyo Brown umempa mara ngapi?
Kha .2 kumpa nn mark? .....nikamuuliza
........ hiyo ni tukiwa njian tunaelekea
wapi sijui nyumbani sijui wapi hata
sielew tunaenda wapi....... hujui kumpa
nn ? Kwann anakupigia sim Kila mara
anataka nn kama cyo hichohicho
ninachokuuliza......au umempa
ameshakionja.....mark akaulizazZ ....jmn
msomaji wangu Kwan huyu Mark
anaongelea nn mpuuzi mkubwa huyu
......... awweee mark wangu siyompuuzi
huyu ni sweetheart & mme wangu
mtarajiwa huyu ukome kumuita
mpuuzi....na ww msomaji unaisoma
kabisa na kukubali kuwa ni mpuuzi ?
Wee jiangalie embu......hahaha joking(
utani).....mara simu yake ikaita........



Kaka Mark njoo haraka nyumbani Kuna
tatizo limetokea.....saut ya Hilda
hiyo.....tatizo Gani Hilo Hilda.....mark
akachanganyikiwa......mama
amefanyaje? Au Brianna amefanya
nn...... Hilda niambie ....mark akapanic
...... bas kitu ambacho mark. Hawez
kucontrol ni kuficha hisia zake kwa
ujumla yaan ukumuudhi atakuonesha
kuwa kakasirika ,akiwa na shida
utamjua sana tu coz anabadilika na

kuwa mnyonget: .....though he is very
charming ( ni mchangamfu
sana)......... bas tuendelee lovers
wangu.......... kaka Mark ni mama... tititi

simu ya Hilda ikakatika na hakumalizia
Kuongea.........



Mark alijaribu kumpigia tena na tena Ikn
haikuwa ikipatkana kabisa ...... Mmh nnn
shida huko nyumbani...nilijiuliza

tu....... uuuh nnn imetokea naweza
kudrive kweli? Mark akawa anaongea
pekeake tayar ameishiwa

nguvuis .....Kuna nn Kipenzi changu.....
Kwa mara ya kwanza nikamuita mark
Kipenzi changu =2 ... lli kumliwaza jmn
...lla nikama hakusikia kabisa .....Muda
huo alikuwa amepak gar pembeni
kabisa ameegemea usukani Hana hata
nguvu Moja ya kuendesha........



Mpigie dereva aje atuchukue
hapa......akanambia.....Ikn kipenz kwann
umekuwa mnyonge hivo ....tambua
Ikiwaza baya ndo litatokea kwann uwe
mdhaifu na ukubali kuumizwa kwa kitu
ambacho hujakijua....jipe moyo Kaza
roho hakuna shida huenda Kuna
mgonjwa wa kawaida tu usiwe hivo
Mme wangu....khe .2 nikamuita
mmewanguzZ Z wakat huo nampapasa
mgongoni lle ya
kubembeleza.....hahaah....hivi hizi
nguvu nazitoa wapi mm ...mbona kama

nimeanza kuwa kahuni ...... ukicheche ni
kama unaninyemelea
........ hahaha........hakuongea kitu aliinua

Kichwa jicho limelege
hatarious....ushawah kuangaliwa kwa



dhati wewe ...eti wewe unaekodoa
macho hapa kwenye haya
maandishi......yaan lle mtu kakolea
maneno Yako anakuona kama dhahabu
na genius kumbe oyaoya«Z 74 2

Markfaustine aliinua kichwa
akaniangalia machoni ....namaanisha
akanisogezea uso wake tukawa
sambamba......umeniita nani
Mirry....... kwa saut ya upole iliyojaa
bashasha akaniuliza....... niite tena
tafadhali nitapata nguvu

mpya......... mwanaume mwamba huyu
hapaaa mark the super hb
akanambia............ namsifia jmn embu
mniache kwanza penzi changa
hahahaha



mmmh kumbe maneno mazuri ni tiba
nzuri hahahah's .....jikkaze mume wangu
tufike nyumbani.....wewe ni jemedari
wangu hakuna la
kukudhoofiaha.....\Wewe ni mwanaume
rijali mwamba kipenzi Cha Mirry.....
nakupenda Mark
wangu.....nikamkumbatia....... hakuna
tatizo nyumbani....... endesha twende
baba .. nkkamwambia .....nyie mkae
mkijua sijawah kufanya hivyo
Kabla......hata Mpenzi wangu Mujuni




ENJOY KWA KUSOMA HADITHI
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Thankyou momy ....tunaenda
....napohapo Mr handsome akapata
nguvu ya ajabu akavuta usukani
akakanyaga gia injin
lkawaka......niegemee hapa begani
sweetheart aaaash nyie feeling ka
kuitwa sweetheart ni hivi ¢ ......hapo
bichwa likavimba nikajikuta
zumaridizZ2 a2 ........... nikamuegemea
chap kw haraka. Sikupoteza muda
kabisa haha .....akaanza kudrive(
kuendesha) .....akawa mzima tena wa
afya teeeeele hahaha mapenzi
marahaba tayar nimeuteka moyo wake
Markfaustine maana nishaujua udhaifu
wake....... kwa kifupi nampenda............



Mirry unajua sijawah kupenda tangu
kuzaliwa kwangu.....mark akanambia

- .....hajawah kupenda wakat anamtoto
ilikuwaje Sasa......Mmh huyu atakuwa
mjomba ake ahetan kwa uongo
...Inawezekana vp uzae na mtu bila
kumpenda? Nikajiuliza kichwani

........ mmmh siamin

Mark....nilkamwambia.........



Trust me mama wewe ndo mtu wa
Kwanza umevunjavunja moyo wangu na
kunifanya ufe ganzi kwa penzi tamu na
murua.....aaaaah jmn maneno kuntu
...... komwe likanivimba kwa

Kujidai® ......... najuta utajiuliza ilikuwaje
nikapata mtoto na mwanamke bika
kumpenda lkn jibu ni rahisi tu Kuna
tamaa ya mwili ma
kunakupenda......mama Brianna
alinitamani...yaaan namaanisha yeye
ndo alinifata .......



Nataka kuondoa dhana ya kuwa
mwanaume akitongonzwa huwa hakatai
lkn mm nilikataa ila sikuweza kuushinda
ujanja wake ....aliniteka kwa pombe
hatimaye tukafanya ngono bila akili
yangu kutambua......nailaani pombe kwa
kunikutaniaha na mwanamke yule.....Ikn
nambariki Brianna kwa kuja kwenye
maisha yangu nainjoooy kuitwa baba
........ mark aliongea kwa hisia bika
Kunianvalia alikuwa bize kucheza na
usukani barabarani........



Tambua nimekuchagua naamin
hutaniangusha sahau kuhusu Brown na
yeyote uliewah kuwa nae focus na Mark
utakula mema ya nchi....kubwa Zaid
nitunzie mwanangu Rodgers tumboni

kwako....... - - ....mark inamaana nina
mimba?? Nikamuuliza.......

Tena ya miez mitatu na wiki mbili

2 ..... jmn shame up on me( bumbavu
zangu)«Z ..... mwanaume ashajua
nnamimba ila mm akili mbovu ata
sielewi period niliiona lini......haha kama

unakula bangi Kam mm naomba uache
tafadhali .......




Tulifika nyumbani Ikn tukiwa getn
tulisikia saut ya vilio .2 MY GOD Mirry
Kuna tatizo Gani hapa nyumbani Mungu
wangu.....mark akaongea yaan lle ya
kuchanganyikiwai=s ....... My God asiwe
mama wala mwanangu Brianna

....... God help me ( MUNGU NISAIDIE)
chap akashuka kwenye gari ....nilidhan
atakimbia ndan na kuniacha ila ilikuwa
tofaut...alikua akanifungulia mlango
kisha akanishika mkono......be careful
myn( kuwa makini wangu) akanishika
mkono tukaelekea Ndani......... anajua
kujali no matter what (haijalishi)..........



Kulikuwa na kelele za vilio na saut
llikuwa ya mama Mark......... hapana
Moses.....hapanaaa najua ujio wako ni
kwajili ya Mark naomba usimchukue
tafadhali siwezi kuishi bila

yeye.......... nakuomba usimwambie
chochote nampenda sana mwanangu
Moses............ mmmbh what's goes on (

nn kinaendelea hapa) mark alikimbia
kuelekea ndani ambapo mama yake
alikuwa amekumbatiwa na Nora
wamekaa chini wakat huo kwenye sofa
alikuwepo mwanaume smart kwa
kumkadiria aliekuwa na age ya 56 ......
Ila ukimcheki ni mtu mwenye pesa na
bdo anaonekana kijana....... pesa sabuni
ya roho& mwangalieni ZARI ni pesa
lle....... tutafute pesa jmn hatujarogwa ni



uvivu wetu hahahaha........

Bas Nora kumuona mark akatoka
mbio....akamkimbatia kwa nguvu akalala
Kifuani®©2 .....tampasua huyu mi nnawivu
aiseee....niliwaza......mark alimshika
Nora mabega na kumtupia pembeni

"2 72 ....mailazimiahe kupendwa
maipopendwa jmn ....... ka Nora
kakaanguka huko kama kipeto puuuuu
hahahaha....nilionana cheko had mkojo
ukatoka kidogo ....sikutaka kuvunja
mbavu pale mbele ya
mgeni.....hahahah...pole Nora ..ndo
hvohupendwi kipenzi changu kaa kwa
kurelax Nora ............



Mark mbio kwa mama yake....mama
angu nini shida kwann unalia amka
hapanchini mama....mark kwa mama
yake ongea kingne ... anampenda mam
yake laana...nyie msiopesna wazazi
wenu mlaaniwe mbuzi nyieis ..........



Mama mark alipomuona mark aliinuka
na kupiga ukunga....... hapana
mwanangu nakupenda siwez kukuacha
nikikukosa ntakufa ntakuwa chizi
Mimi..... .... mama Kuna nn ... we Mzee
wewe ninani umemfanya nn mama
angu.....mark aliinuka na kwenda

kumkunja yule Mzee':»...... umemfanya
nn mama yangu nakumalizia sasa hiv
ongea wewe ninani........ yule mzee

hakujibu kitu Zaid ya kumungalia tu
mark usoni huku akitabasam ........



mark ni wewe kijana? Au
naota......miaka mingi Sana ....Mzee
Moses akawa anaongea....... umempiga
mama yangu eee Sasa lazma nikufunze
adabu......... mark akamkunja Zaid yule
Mzee......lkn Mzee Musa wote huo
alikuwa akitabasamu tu na kumkazi
macho mark ...... macho ya feelings (
nisia) pale unapokutana ana kitu Cha
Kuugusa moyo wako Yale macho ndo
nuwa yanaangaliwa.......

MZEE MUSA NINANI?7?7?7?
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Markfaustine tafadhali muache, muache
baba yako mwanangu....... mama mark
alimwambia mark....... baba

yangu?........ kaa hapo chini ni Bora
kutua mzigo kuliko kubaki nao maishani
mwangul........ mama mark

aliongea.....hapo wambeya tumeachia
misikio Imesimama kama chura
kusikiliza umbeaZ 2 ........ kihilda ni
Kimbea promax kinapenda
ushakunaku....bas kimekaa karb kabisa
na mama mark kinasikiliza hatari 2



Mark aliishiwa nguvu kabisa kusikia
Huyu ni baba Yako ....mmmh akakaa
chini kusikiliza....... samahan kwa haya
ninayoenda kukuanbia Mark mwanangu
najua hakuna unachokijua naomba
unisikilize kwa makini sana

...... nilikuchukua ukiwa na miez kumi tu
kutoka kwa mzee Moses alinilipa pesa
ndefu sana lli nikulee na
kukuhudumia......sijui mama Yako
alienda wapi lkn Mzee Moses ndo
aliyenikabidhi wewe....... alipokuacha
kwangu alienda uingereza kuendelea na
biashara zake na hakuwah kukuona
tena Zaid ya kutuma pesa kwaaijili ya
matumizi Yako........



mark machozi kama yote analia jmn
laazizi wangu Es....... Moses amenipa
maisha mazuri kwajili ya kukulea wewe
amenipa biashara kubwa lli tyu uwe
salama mikononi mwangul.....hakika
nimekuzoea Mwanangu naona msiba
mkubwa kukukosea......ni Bora
ningekataa kuchukua kuliko
nitakavoumia nikikukosa

Mark& ....... Mama mark alishindwa
kuendelea kuongea akaanza........



siendi kokote mama......... wewe ndo
mama yangu simjui mtu hapa Zaid yko
kama walithamin Hela kuliko kunilea bas
wafurahie pesa zao na ww unifurahie
Mimi hapa ....... mark aliongea kwa
ujasiri huku akimtuliza mama

yake........ Moses ongea kitu mwanao
asikie......mama mark

alimwambia........ samahan kijana kwa
kukushitua Ikn lengo la kuja hapa si
kuleta majonzi Bali ni kufanya amani
izidi kutawala....... Mama mark naomba
usilie kabisa Huyu ni mwanao na siwez
kukuondolea akiwa mtu mzima hivi...ana
uamuz wa kuchagua ...........



Nilikukabishi kwa huyu mama
kwasababu mama Yako alifariki
ulipofiikisha miez Saba...nisingemudu
kukulea na kufanya kazi zangu ...mtu
pekee nilimumin ni mama Yako huyu na
ndie ameprove kuwa ni mzazi mzuri
sana....... Mzee Moses aliongea.........



Bado sijasema kilichonileta

hapa......... kumbe mda wote mama mark
analia tukajua Mzee Moses amekuja
kumchukua Mark kumbe hapana
hahahaha nyie mama mark sa alikuwa
analia nn zZema inauma

sana......... nilifumba mdomo kutaka
kucheka ila nikashindwa .....Mzee
Moses ni mwenye busara sana
hakutaka ugomvi kabisa alitumia hekima
sana.



Mama Mark nashukuru kwa uaminifu
wako mkubwa kumlea kijana
wangu....... sijui nikulipe nn ambacho
kitakuwa fadhila tosha kwako .....Ikn
siwez kukuacha hivihivi ......... nakupatia
check ya benk yenye thaman mdogo tu
hii ni kwaajili ya mambo yako tu
utaamua chakufanyia........ lkn katika
urithi wa mali zangu wewe ndo namba
Moja anafata kijana wangu

Mark......... Thankyou dear friend (
asante rafiki yangu)



Mark lengo la mm kuja hapa Leo ni
kutaka kukujulia afya nakukuona kijana
wangu...lkn pia nimefungua kampuni
kubwa mno uingereza ambalo nilitamani
sana ukalisimamie wewe

........... nakuomba kijana wangu ukubali
Hilo na ukikubali nitakuhamisha nchini
pamoja na mama Yako wote tutaenda
uingereza.......



Kuna account yko nililanzisha kipindi
umezaliwa tu na nilikutunzia pesa huko
utaangalia mwenyewe account Yako hii
hapa na password ni hii ........ lkn pia
tambua Kuna kaka Yako wa damu
Kabisa ambae pia nlikuja kwaajili ya
Kumpa usimamizi wa kampuni yng ya
nuko South California hivyo nikitoka
napa haenda kuonana na kaka Yako
ambe nadhan hamfahamian
kabisa.......... yeye ana mama yake

..... lkn mama yake aliolewa na mzungu
hivyo Yuko Los Angeles......... Sina
laziada nilipita tu hapa kuwasalimia
Nikitoka hapa naelekea South Carolina
kwaajili ya biashara zangu .........




Fikiria yote niliyokwambia ukiridhia
tutawasiliana......keshokutwa naondoka
hapa nchini ..... ,mama mark mark ni
wako Milele usilie furahia maisha

........ Mzee Moses akaongea....akainuka
pale akatuaga tukamsindikiza
akaondoka .....
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Mark alibaki akiwa mwenye huzun mno
&2 .....mwanangu nisamehe kwa
kushindwa kukuambia ukweli
kabla....mama mark alimwambia
mark....Hauna kosa mama umenilea
kwa upendiwingi sana......nakupenda
mama....nitakweda na ww popote pale
mama....bas wakakumbatiana pale

...... mama fungua check tuone ni
shngap.....Nor akadakia khet.-........ bas
mama mark akafungua lle check
loooooh 1billion....... mama mark
hakuamn macho yake jmn alifurah
mnoooo billion moa siyo mchezo




Mwanangu Mirry kesho naomba uende
nyumbani kwenu ukapeleke zawadi
nitakupa million 50 upeleke nyumbani
ukabadili maisha ya familia Yako
yote.....mama mark alinambia......mmmh
jmn @2 nililia kwa furaha sikuamin
macho yangu jmn& ....iliinuka na
kumkumbatia mama mark na
kumshukuru kwa upendo wake wa



Mark mwanangu naomba ukubal
kwenda uingereza ukasimamie biashara
za baba Yako ule ndo urithi
wako.....mama mark

aliongea........ mama ukitaka jiemde kule
twende pamoja na ww..... Mark alimjibu
....Mimi Sina tatizo mwanangu furaha
yangu ni wewe....... bas wakafurah pale
wakakumbatiana......



Mama nisamehe nmefanya utundu
kwenye nyumba Yako....mark
aliongea....Mmh utundu upi
mwanangu....mama nimemjaza mtu
mimba hapa tulipo naomba ajitaje «# 2
....hiv mark anaakili kweli jmn
hahahaha....mimba? Ninani amejazwa
hapa jmn ....mama mark akauliza
PP D........ Kila mtu namuangalia
mwenzake.....Mirry jitaje bas ...mark
akanambia hahahaha jmn ..........



Waao jmn Mirry mwanangu nilitamani
sikumoja niongee n mark kuhusu ww
kuone kumbe mawazo yng yalikuwa
sahihi ..... nitunzie mjukuu wangu wa pili
huyo ....bas Nora alinuna akaanza
kulia.....nnn shida Nora mama mark
akamuuliza.....nimemkumbuka mama
yangu......... akajibuizs....jmn pole
mwanangu mama Yako nipo hapa usiwe
na shaka mwanangu......mama mark
akamwambia ...... mmmbh hiki kilio
sijakuelewa mbona#Z 22 anamlilia
mamaake au mark .Mmh mi sielewi ......



Kesho tutaenda pamoja kwenu Mirry
tufanye mpango wa ndoa na kilakitu
Kiko tayar kuhusu mavazi na ndoa yetu
tutaenda kufungia uingereza....bas mark
akanambia & & jmn ni Raha iliyoje

..... mi sisemi eti sijjawah kuota hata
kwenda Kenya Ilkn ZARI limeniangukia
la kwenda ulaya weuweee ...... jumlisha
awweee siku hyohyo

nilinenepaz2 «2 .......



Bas usiku kucha nililala na mark ni
mwendo wa kudadavuana tuzZ Z 2 .....
na kupanga maisha yetu ya baadae

...... kwahyo mama Rodgers tutaza
watoto wanne na Brianna wanakuwa
jumla watano.....hahaha....yaan ilikuwa

ni usiku wa dhati KWANGU na Mr
markfaustine.........
kama mm ndo sikupata kabisa usingiz

..... ilikuwa ni hivi & @& .......



Kulikucha salama kabisa tulijiandaa
kwaajili ya kwenda home sweet home
& .......kutoka sebuleni tunakutana na
Nora amebeba mabegi yake

0.0 I, wapi tena Nora....mama mark
alimuuliza.....humu ndani Kuna mchawi
siwez kukaa na wachawi Mimi naomba
nauli nirudi kwetu

Ugandat.s 72 22 72 ....jmn sa Nan
kamroga Nora ...et msomaji Kwan
umeona Kuna sehem nimeandika mi

mchawi hapa hahahah....au ni wivu

wake tu unamsumbua......... nani
anakuroga hapa ndani.....mark
akamuuliza........ sitaki bana nipen nauli

mie.....akakomaa apewe nauli........



Okay shingapi ...... yoyote ukitaka
usinipe kabisat.>....Sasa kama asikupe
umeomba ya nn....... nikajiuliza. Mh kazi
Ipo Leo....okay tutaongozana twende
benk nikayoe pesa nikupatie tutapanda
gar yetu tutakuacha benk c tutaelekea
kupanda na mchawi Mimi tachkua
boda.... Nora akajibu hahahahaha....it
was so funny 2 2 .....nlicheka kwakwel
hapo ndo nlipokosea......... nilipewa
mitusi ya ela yote...mchawi mkubwa ww
Malayia umekuja hapa kufanya Kaz
unaiba na maboss zako .....nilichambwa
nikachambwa tena sikujali ata *
ndokwanza nlikua namuagemea
Markfaustine wangu kwa nyodo < ........



Tulipanda gar tukaondoka tulipitia dukan
tukachukua zawadi kwaajili ya wazaz
na bodabod anatufata ymtukismama
hapa nae anasimama %2 z# #Z nilivunja
mbavu sana jmn siku hiyo.....Nora akili
zake mbovu sana ...... bas tukatoka
dukan tukapitia bank....Mark akatoa one
million akampa Nora.....hakusema hata
Asante Binti yule huyooo akapanda
boda na mabegi yake akaenda
kusikojulikana......ahaha huyu bint
Kiboko kabisa
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Tulitembea umbali mrefu sana.....krrr
Krrr Krrrr......tukiwa njian simu ya mark
lliita .....akapokea.....hello mark Kuna
taarifa ya msiba....:.2 msiba wa nani
tena jmn...mark akaishiwa nguvu kama
kawaida....... mama Brianna amefariki
baada ya kunywa pombe Kali mno na
kujifungia gest ambapo alifika akiwa na
mwanaume ....Ikn asbh alikuwa akutwa
akiwa amefariki na mwanaume
hakuwepo....illikuwa ni taarifa MBAYA
kwa Mark alilia sana......... Kuna
watubmtauliza alilia nn wakati
ahampendi mama Brianna ....... Iko hivi
Ingawa hakumpemda mama Brianna Ikn
alikuwa ni mzazi mwenzie na alikuwa
wa muhimu kwa mtoto wake....... usilie
mpenzi nipo kwaajili yako....nilimriwadha



kwa maneno kuntu < ........... nishajua
kumbembeleza&s



Hata hivyo hatukugar safar tulienda

usiku wa sa nne na nusu ...it was so
amazing ( ilikuwa nzuri sana) mama
hakuamin kuniona walifurah sana Hata
baba yangu ambae aliponiona
alikasirika sana.....Ikn sikujali nilirud
kwaajili ya mama angu tu....tuliwapa
zawa na kupiga story nyingi sana

..... mama Nina zawadi yko kutoka kwa
mama Mark.... nilimwambia

mama....... nikatoa check yenye thaman
ya million 50 mama alizimia baada ya
kuona lle check ya benki:. Umaskini
mbaya sana jmn tujitahd kutafuta pesa
lli tusionekana wakale sana......



Tulifanyabkaz ya kumpepelea mpaka
alipozinduka.....mama alilia sana
hakuamin macho yake....umasikini
baibai Mungu nakushukuru kwa
kuniletea msaada wewe ni mwema sana
baba yangu wa mbinguni....mama
aliomba na kumshukuru Mungu wa
mbinguni ....nililla sana’s & miliulemea
umasikini na kuulaan upishe ktk maisha

Baba ambaye muda wote hakutaka
kuongea na sisi aliposikia million 50
alikenua Hadi jino la 79 ....... hahaha
kweli pesa mwana haramu ......



Nilimtambulisha mark kuwa ndo mume
Wang mtarajiwa na sote tukakubakiana
mama alifurah sana nankuahid atakuja
kwenye ndoa yetu......hakutukaa sana
Brianna tulirudi mjin na kushiriki msiba
huo........ kesho yake tulirudi nyumbani
Mark aliwasiliana na Mzee Moses na
kukubali kwwnda uingereza ...... okay
jlandaen tukutane airport kesho asbh
sana....bas tulijiandaa nyumba nzima
tukafungasha vya muhimu kwaijili ya
kwenda uingereza ..........



mama mark alifurah sana kwenda
uingereza lkn hakunishunda mm ambae
sijawah kanyaga haya

malawiz2 7 ....... Hilda alikuwa mwenye
huzun sana na kuwazia atapata wapi
kazi tena.....Ilkn mama mark alimwambia
yeye ni sehem ya familia yetu hivyo
tutaondoka nae akitaka kurudi Tanzania
anytime anaruhusiwa kurudi.....oooh
what a beautiful heart ( roho nzuri
sana&)........ Hilda alipigia ndugu zake
na kuwaaga kwakuwa wanamfaham
boss wake hawakuwa na hiyana
walimoa ruhusa OMG llikuwa amazing
Sana ....hapo Brianna chimami ana
miez 11 tayar kamechangamka sana
mashaalah & nakapenda ka
BRIANNA..........



Asubuhi kulichelewa sana kukucha
kutokana na hamu ya kwenda kwa
wazungu hahahaha #Z z2 #Z tulijinim
saa 12 tuko airport......Mzee Moses
tayar alikuwepo muda mrefu......oooh
baba umeeah sana kuja ....mark
alimuuliza .....ndio nilifika hotel lle pale
...akatuonyesha bonge la hoteli jmn nyie
WENYE pesa wanaenjooooooy maisha



Mzee Moses alikuwa akipiga sana simu
na kuonekana kama
amechamganyikiwa....... huyu kijana
Yuko wapi Sasa atafanya ndege ituache
kwajili yake .....alikuwa
akilalamika.....kijjana yupi
Moses....mama mark alimuuliza

....... kKijana Wang wa kwanza
...tunaondoka pamoja nae....lkn naona
hapatka kwenye simu......... Mmh Sasa
atakuwa wapi...........



Abiria wowote mjiandae kwaijili ya
Kuingia ndani ya ndege....tayar muda wa
kuondoka ulishafika....... tulianza kuingia
Kkwenye ndege bila kujua HUYO kijana
Yuko wapi na ninani.....kwambaal
tulimuona kijana akija mbio akiwa
amebeba mtoto shingoni......... alikuja
akiwa anakimbia sana........ waaaaaao
amefika....Mzee Moses
alisema......sooote tukageuka
Kumuangalia huyo
Kijana.....lahaulaa®.>.....ni Brown my
God®).....mtoto wa kwanza wa Mzee
Moses ni Brown .....sikuamin macho
yang.....Mark alibaki
ameduwaaa......brown alifika na kubakia




Jmn ilikuwa bonge ya surprise......vipo
mnafahamiana....Mzee Moses aliuliza ...
Yeah yaah tuliwah kuonana somewhere
....borown akamijibu ........ mama mtoto
Yuko wapi ....Mzee Moses akamuuliza
Brown....ooh day amekata kwenda na
mm amesema tunataka kumchinja Huko
ulaya hivyo amegoma kabisa kwenda
Zaid ya nakunipatia mtoto bas ....... ooh
sawa ni uchaguzi.....moses alijibu.....bas
pale niliona aibuhatarious....

ningejua kamalaya ningeliwa na kaka na
mdogo ake #Z ...Ikn kwakuwa najitambua
najiheshim nilishinda roho ya
uzinzi...ndiyo nilishinda unabisha nn
Sasa wewe msomaji hahahahah



Bas tuliingia kwenye ndege na kufly
zetu bye bye Tanzania&s .......kimbembe
Kikuu ni ushamba wangu Sasa Mimi na
Hilda humo kwenye z2 #Zilikuwa ni aibu
tupu tulitapika Hadi utumbo na kuumwa
juu yaan hii kabisa...kahilda kalilegw
nusura kakate roho 22 22 ...jmn ilikuwa
albu ya mwaka ...Ikn tulifika salama
Uingereza.....tuliflka kwenye mjengo WA
maana wa Mzee Moses jumba la Kitajiri
Lina Kila kitu kikubwa Zaid Lina
swimming pool 22 ZZ ......jmn inamaana
mto umehamishiwa nyumbani duuh
nikajiuliza ......... bas Brown akaelekea
zake south Carolina kwaajili ya kazi
akaniacha mwanae pale.....



Haikuwa noma kabisa maana
tunapendana ....tulipanga mikakati ya
ndoa na tukafunga bonge ya harusi
chini ya usimamizi mkuu wa Mzee
Moses...mama na baba walikuja mpaka
uingereza maana pesa ipo....ila walifika
wanaumwa hoi #Z zZ ushamba jmn
umaskini mzigo......

Nora hakurudi kwako Uganda anafanya
Kaz ya kuuza mwili wake Huko
Tanzania na hata mama mark
alipojaribu kumtafuta aje uingereza
alikataa katakata........ hivyo akamucha
ale matunda ya uchaguzi wake.

Mimi na Mark tuna watoto watano



Brianna , Rodgers,Brillian, Robby
pamoja na Brighton mtoto wa
Brown....tunaishibkwa raha mustarehe

Kwa Sasa Mark ana 54 yrs na mm Nina
30+ tuanpemdana na tunaendana.......

NAKUPENDA MARKFAUSTINE.

ASANTE KWA KUSOMA KISA
CHANGU

MWISHO.
Leo



